ഫോട്ടോസ് പുറത്ത് വിട്ട് താരം… അവസരങ്ങള്‍ ധാരാളം കിട്ടും അതിനുവേണ്ടി നമ്മള്‍ ചിലരുടെ മുമ്പില്‍ മടിക്കുത്ത് അഴിക്കേണ്ടി വരും.. ചാന്‍സ് കിട്ടാന്‍ വഴങ്ങി കൊടുക്കേണ്ട സാഹചര്യം ഉണ്ടായി.. വെളിപ്പെടുത്തി ശ്രീ റെഡ്ഡി..

സിനിമാ മേഖലയിലെ ചൂഷണം എല്ലായ്പ്പോഴും ചർച്ചാവിഷയമാണ്. സിനിമ പുരുഷാധിപത്യ മേഖലയാണെന്ന് പലരും പരാതിപ്പെടുന്നു. മറ്റ് തൊഴിലുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ സ്ത്രീകളെ ശാരീരികമായി ചൂഷണം ചെയ്യുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള പരാതികൾ.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

സിനിമാ മേഖലയിൽ നിന്ന് കേൾക്കുന്നുവെന്നത് ഒരു രഹസ്യ രഹസ്യമാണ്. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും സമ്പന്നമായ ഒന്നാണ് തെലുങ്ക് ചലച്ചിത്ര വ്യവസായം. വിവാദങ്ങളിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സംസാരിക്കപ്പെടുന്ന ഒരാളാണ് മിസ്റ്റർ റൂഡി. ടെലിവിഷൻ വ്യവസായത്തിൽ നിന്നാണ് അവർ സിനിമ ലോകത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നത്.

തന്നെ പലരും ശാരീരികമായി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന് അവർ ആവർത്തിച്ചു വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. പ്രതിഷേധം അർദ്ധ നഗ്നമായി പ്രഖ്യാപിച്ചു, സിനിമാ ചേംബറിന് മുന്നിൽ പോലും. ഇന്ത്യയിലുടനീളം ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട പ്രതിഷേധമായിരുന്നു അത്.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

എന്നാൽ അവരുടെ വെളിപ്പെടുത്തലുകൾ ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ അവസരങ്ങൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഒറ്റപ്പെടലിനുള്ള പരിഹാരത്തിനും കാരണമായി. അവർ പറയുന്നതിനു പിന്നിലെ സത്യം ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

തെലുങ്ക് സിനിമ നിലനിൽക്കണമെങ്കിൽ ശരീരഭാഗങ്ങൾ പങ്കിടണം എന്ന അവരുടെ വാദം വലിയ വിവാദത്തിന് കാരണമായി. അവരുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു പിടി ശത്രുക്കളെ സൃഷ്ടിക്കാൻ കാരണമായി.

ഇത്തരം അഭിപ്രായങ്ങൾ ഒരിക്കലും സാമാന്യവൽക്കരിക്കുകയോ സംസാരിക്കുകയോ ചെയ്യരുതെന്ന് പലരും പറഞ്ഞു. അനാവശ്യ അഭിപ്രായങ്ങളിലൂടെ ഈ തരം സ്വന്തം കുഴി കുഴിച്ചതായും പലരും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. എന്നിരുന്നാലും, അവർ ഇപ്പോൾ തെലുങ്ക് സിനിമയിൽ വളരെ സജീവമല്ല.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*