ഋതുവാണ് താരം.. ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ആര്ധകര്‍ ഉള്ള മോഡല്‍, ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഒക്കെ സങ്കല്പ സുന്ദരി.. പുത്തന്‍ ഫോട്ടോസ് വൈറല്‍ ആകുന്നു

മലയാളികൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആസ്വദിക്കുന്ന ടിവി റിയാലിറ്റി ഷോയാണ് ബിഗ് ബോസ്. പ്രശസ്ത മലയാള നടൻ മോഹൻലാൽ ബിഗ് ബോസിന്റെ അവതാരകനായി വരുന്നു. കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോൾ കാരണം സീസൺ മൂന്ന് നിലവിൽ താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചിരിക്കുന്നു.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

ബിഗ് ബോസ് മലയാളം സീസൺ ത്രീയിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ മത്സരാർത്ഥിയാണ് റിതു മന്ത്ര. ധാരാളം പ്രേക്ഷക പിന്തുണയുള്ള താരമാണ് റിതു മന്ത്ര. ബിഗ് ബോസ് തൊപ്പികളിൽ താരം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു. അതുകൊണ്ടാണ് വളരെയധികം ആരാധകർ ഉള്ളത് ..

മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ റിയാലിറ്റി ഷോകളിലൊന്നായ ബിഗ് ബോസ് വ്യത്യസ്ത മത്സരാർത്ഥികളാൽ സമ്പന്നമാണ്. ഈ മത്സരം വിജയികൾക്കും പങ്കെടുക്കുന്നവർക്കും ഒരു വഴിത്തിരിവാണ്. വിജയികൾക്കൊപ്പം മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്നവർക്കും പ്രയോജനം ലഭിക്കും.

വ്യക്തികളെന്ന നിലയിൽ അവർക്ക് സമൂഹത്തിൽ നിഷേധിക്കാനാവാത്ത സ്ഥാനമുണ്ട്. എന്നാൽ മറ്റുള്ളവരുടെ പ്രതിച്ഛായ എന്നെന്നേക്കുമായി നഷ്ടപ്പെടുന്നതിനും ഇത് കാരണമാകുന്നു. സീസൺ 2 ലെ മികച്ച പേരുകളുമായി വീട്ടിലേക്ക് പോയ പലരും അവരുടെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മോശം ചിത്രവുമായി മടങ്ങി.

മഞ്ജു, ആര്യ, ഫുക്രു എന്നിവ ഉദാഹരണം. അവർ തിരിച്ചെത്തിയപ്പോൾ, കുറ്റകരമായ ക്രിമിനൽ കുറ്റം ചുമത്തി. വ്യക്തിഗത കൊലപാതകം വ്യത്യസ്തമാണ്. അതേസമയം, ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്ന രജിത് കുമാർ വലിയ ആരാധകവൃന്ദം സൃഷ്ടിച്ചു.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

സീസൺ 1-നൊപ്പം പെല്ലിന്റെ ജീവിതം മാറി. സാബുമോൻ കേട്ടതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ പ്രശസ്തിയും കുപ്രസിദ്ധിയും മുത്ത് നേടി. ഷോയിൽ നിന്ന് മറ്റൊരു മത്സരാർത്ഥി ശ്രീനീഷ് അരവിന്ദിനെ കണ്ടെത്തി അവർ വിവാഹിതരായി.

മൂന്നാം സീസണിലെ ഏറ്റവും വിജയകരമായ കളിക്കാരിലൊരാളായിരുന്നു റിതു മന്ത്ര. ബിഗ് ബോസിൽ നിന്ന് മടങ്ങിയെത്തിയ അവർക്ക് വലിയൊരു ആരാധകവൃന്ദമുണ്ടായിരുന്നു, ഒപ്പം ഒരു പുതിയ കരിയർ തുറക്കുകയും ചെയ്തു.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*