തടി ഇങ്ങനെ കൂടിയത് ഇതുകാരണമാണ്.. പ്രിയതാരം നിത്യ മേനോന്‍ പറയുന്നു..

മലയാളമടക്കം പല ഭാഷകളിലും നായികയായി തിളങ്ങുന്ന നടിയാണ് നിത്യ മേനോൻ. മലയാളം, തമിഴ്, കന്നഡ, തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മോഹൻലാലിന്റെ ആകാശ ഗോപുരം, പിന്നീട് ഉറുമി, അപൂർവ രാഗ, 100 ഡെയ്സ് ഓഫ് ലവ്, ബാംഗ്ലൂർ ഡെയ്സ്, ഉസ്താദ് ഹോട്ടൽ എന്നിവയിലും നിത്യ അഭിനയിച്ചു.

അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ച ബാലനടിയായാണ് നിത്യ മേനോൻ. കന്നഡ ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നിത്യ മേനോൻ ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. തെലുങ്കിൽ മോഡലിണ്ടി, തമിഴിൽ 180 എന്നിവയായിരുന്നു ആദ്യ ചിത്രങ്ങൾ. നിത്യ മേനോന് മലയാളത്തിന് പുറമെ മറ്റ് ഇന്ത്യൻ ഭാഷകളിലും കൂടുതൽ ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തനിക്കെതിരെ മോശമായ അഭിപ്രായങ്ങളൊന്നും തന്നെ ബാധിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് നിത്യ മേനോൻ പരസ്യമായി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. തന്റെ തടിയെയും ഉയരത്തെയും കുറിച്ച് ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും അത് പ്രശ്നമല്ലെന്നും പ്രകടനത്തിന് ശേഷം മാത്രമാണ് തന്റെ ശരീരത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുന്നതെന്നും താരം പറയുന്നു.

Mumbai: Actress Nithya Menen during the promotions of her upcoming film “Mission Mangal” in Mumbai on Aug 7, 2019. (Photo: IANS)

ആദ്യത്തെ മലയാള സിനിമയാണ് ആകാശ ഗോപുരം. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആദ്യ ചിത്രങ്ങൾ തെലുങ്കിൽ മോഡലിണ്ടി, 180 തമിഴിൽ. മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ച താരം പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം നേടി. താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. തെലുങ്ക് ചിത്രങ്ങളായ ഗുണ്ടെ ജാരി ഗല്ലന്തായ്, മല്ലി മല്ലി എ.ഡി, റാണി റോജു, മെർസൽ എന്നിവയിലെ അഭിനയങ്ങൾ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു.

മൂന്ന് ഫിലിംഫെയർ അവാർഡുകൾ ഈ ചിത്രം നേടി. ചുരുക്കത്തിൽ, ആ കഥാപാത്രങ്ങളെ താരം വളരെ നന്നായി അവതരിപ്പിച്ചു. ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ ഒരു താരം കൂടിയാണ് പ്ലേബാക്ക് ഗായകൻ. സിനിമകളിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും നിത്യ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്.

ബോഡി ഷേമിംഗിനെതിരെ നടി നിരവധി വിമർശനങ്ങൾ നേരിട്ടിട്ടുണ്ട്. മിണ്ടാതിരിക്കുന്നതിനുപകരം താരം മറുപടി പറഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കിടുമ്പോഴും അളക്കാൻ വരുന്നവരുണ്ടെന്ന് നേരത്തെ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു പോസ്റ്റ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരുന്നു.

നടി പറഞ്ഞ മറ്റ് ചില കാര്യങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർ ഏറ്റെടുത്തു. ബോഡി ഷേമിംഗ് പലതവണ അനുഭവിച്ചെങ്കിലും തനിക്ക് ഒരിക്കലും ജിമ്മിൽ പോകാനോ അത്തരം ആളുകളെ ശ്രദ്ധിക്കാനോ വിശപ്പടക്കാനോ കഴിയില്ലെന്നും താരം പറയുന്നു. പുതിയ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കാനും സംസാരിക്കാനും തനിക്ക് പൊതുവെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് താരം സദസ്സിനോട് പറഞ്ഞു.

നിത്യ മേനോൻ നിത്യ മേനോന്‍ ഗൂഗിള്‍ ഇമേജ്..

നിത്യ മേനോൻ നിത്യ മേനോന്‍ ഗൂഗിള്‍ ഇമേജ്..

നിത്യ മേനോൻ നിത്യ മേനോന്‍ ഗൂഗിള്‍ ഇമേജ്..

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*