ഇതുപോലെ ഒരു പ്രേമം ഉള്ളില്‍ ഒതുക്കിയാണ് താരം ഇത്രെയും നാള്‍ നടന്നത്.. കള്ള പ്രണയകഥ അറിയാതെ പുറത്ത് വന്നപ്പോള്‍ ഞെട്ടിയത് ആരാധകര്‍

ഗായികയും നടിയും അവതാരകയുമാണ് റിമി ടോമി. സോഷ്യൽ മീഡിയ എല്ലായ്പ്പോഴും സെലിബ്രിറ്റികളുമായിയുള്ള സംസാരവും. യാതൊരു ചിന്തയും കൂടാതെ വേഗത്തിൽ ആരോടും സംസാരിക്കാനുള്ള സ്വഭാവം താരത്തിന് ഉണ്ട്.

‘ഒന്നും ഒന്നും മൂന്ന്’ എന്ന സുപ്പര്‍ ഹിറ്റ് പരിപാടിയുടെ അവതാരകയായി ഈ തിളങ്ങി നിന്ന താരം. നിരവധി സിനിമാ, സീരിയൽ താരങ്ങളെ പരിപാടിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്ന് വെള്ളം കുടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. മറ്റ് ചില റിയാലിറ്റി ഷോകളിൽ ജഡ്ജിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

അവതാരകയെന്ന നിലയിൽ ടെലിവിഷൻ ചാനലുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട റിമിയെ അന്നുമുതൽ പ്രേക്ഷകർ നെഞ്ചിലേറ്റിയതാണ്. പിന്നിടാണ് റിമി ഫിലിം പ്ലേബാക്ക് ആലാപന രംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. ലാൽ ജോസിന്റെ മീശമാധവൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് റിമി ടോമി സിനിമയിലെത്തിയത്.

‘ചിങ്ങമാസം വന്നു ചേര്‍ന്നാല്‍’ എന്ന നിത്യഹരിത ഗാനം ആലപിച്ച് മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയായ ഗായികയാണ് റിമി ടോമി. മീശ മാധവൻ എന്ന സിനിമയിൽ ഈ ഗാനം ഉണ്ടാക്കിയത് വലിയ ഒരു ചലനം തന്നെയാണ്. പിന്നിട് അങ്ങോട്ട് അടിച്ചുപൊളിഗായികമാരുടെ ഒപ്പം മുന്നേറാന്‍ റിമിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

അതിനുമുമ്പുതന്നെ റിമി സ്‌ക്രീൻ പ്രേക്ഷകർക്ക് റിമി പരിചിതനായിരുന്നു. അവതാരകആയിട്ടായിരുന്നു റിമിയുടെ വരവ് പിന്നിട് ഗായിക, നായിക എന്നീ നിലകളിൽ അവർ ഇപ്പോഴും മിനി സ്‌ക്രീനിലും വലിയ സ്‌ക്രീനിലും ഉണ്ട്.

രസകരമായ സംസാരവും നിഷ്‌കളങ്കമായ പെരുമാറ്റവുമാണ് താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സവിശേഷതകൾ. അതുകൊണ്ടാണ് റിമിയുടെ അനുഭവങ്ങളെക്കുറിച്ച് അറിയാൻ മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്ക് എപ്പോഴും താൽപ്പര്യമുള്ളത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവമാണ്. താരം അടുത്തിടെ ഒരു യൂട്യൂബ് ചാനലും ആരംഭിച്ചു.

ഒരു സ്വകാര്യ ചാനലില്‍ ജഡ്ജ് ആയിട്ട ഇരിക്കുന്ന താരം ഷോയില്‍ പറഞ്ഞ ചില കഥകള്‍ ആണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുനത്. അവരുടെ കളികളും ചിരിയും ആരാധകർ വളരെ വേഗത്തിൽ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ ആ ഷോയിൽ, താൻ ആരോടും പറയാത്ത ഒരു പ്രണയകഥയെക്കുറിച്ച് റിമി ടോമി തുറന്നു.

ആ വാക്കുകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. സ്വന്തം പട്ടണമായ പാലയിൽ ഒരു ആൺകുട്ടിയുമായി പ്രണയത്തിലായി. സത്യം പറഞ്ഞാൽ, ആ വ്യക്തിയാണ് എന്നെ ഇവിടെ പ്രണയത്തിലാക്കിയത്. സ്കൂൾ കാലത്താണ് പ്രണയം ആരംഭിച്ചത്.

തന്നേക്കാൾ 5 വയസ്സ് കൂടുതലായിരുന്നു. റിമിയുടെ വാക്കുകളെക്കുറിച്ച്. പാട്ടുകൾ പാടുന്ന കുട്ടിയായി രാജ്യത്തെ മിക്കവാറും എല്ലാവർക്കും എന്നെ അറിയാം. എനിക്ക് ആ വ്യക്തിയെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് അവൾ തിരിച്ചറിഞ്ഞതായി റിമി പറഞ്ഞു. ആ വ്യക്തി സ്കൂളിൽ നിന്ന് വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴിയിൽ കാത്തിരിക്കുകയാണ്, പക്ഷേ ഞാൻ അവനെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കുന്നില്ല.

അദ്ദേഹം പതിവായി റെക്കോർഡുചെയ്യുകയും എന്റെ പാട്ടുകൾ ശ്രദ്ധിക്കുകയും ചെയ്തു. അതായിരുന്നു എന്റെ ആദ്യത്തെ പ്രണയം. എന്നാൽ പഠനം പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം രാജ്യംവിട്ടതായി റിമി പറഞ്ഞു. “അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ വിദേശത്താണെന്ന് എനിക്കറിയാം,” റിമി പറഞ്ഞു. പ്രണയകഥയുടെ അവസാനം അവിടെയുള്ള എല്ലാവരും ചിരിച്ചു. റിമിക്ക് ശേഷം മറ്റ് കൂട്ടരും അവരുടെ ആദ്യ പ്രണയം വെളിപ്പെടുത്തി. എപ്പിസോഡ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*