ചിലകാര്യങ്ങള്‍ വേഗം നടക്കും.. എന്നോട് അന്ന് ദിലീപ് പറഞ്ഞ് എന്നെ ശപിക്കരുതെന്ന്… അതിനുള്ളത് പക്ഷെ ദിലീപ് അനുഭവിച്ചു..ഷംന കാസിം..!

കഴിവുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും അവർക്ക് അർഹമായ അംഗീകാരം ലഭിക്കാത്ത നിരവധി നടിമാർ ഞങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു നടിയാണ് ഷംന കാസിം. മലയാള സിനിമയിൽ ഒരുപാട് നിർഭാഗ്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്ന് നേരത്തെ ഷംന കാസിം വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. മോസ് ആൻഡ് ക്യാറ്റ് എന്ന സിനിമയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കപ്പെടുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഷംന കാസിം പറഞ്ഞ കാര്യങ്ങൾ ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നു.

ഫാസിൽ സംവിധാനം ചെയ്ത് ദിലീപ് പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് മോസ് & ക്യാറ്റ് ഒരു കുട്ടിയും യുവാവും തമ്മിലുള്ള ബന്ധത്തിന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രത്തിൽ ടെലിവിഷൻ അവതാരകൻ അശ്വതി അശോകൻ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. നായികയാണ് ഷംനയുടെ വേഷം ആദ്യം അന്വേഷിച്ചത്.

ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് തന്നെ സിനിമയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയതായി ഷംന പറഞ്ഞു. ഇത് എനിക്ക് ഒരു വലിയ പ്രശ്നമാണ്. വളരെ പ്രതീക്ഷ നൽകുന്ന ചിത്രമായിരുന്നു അത്. എല്ലാ നായികമാരും ദിലീപിനൊപ്പം ഒരു സിനിമ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്ന ഒരു സമയത്ത്, അത്തരമൊരു സിനിമ ലഭിച്ചതിൽ ഞാൻ വളരെ സന്തോഷവാനാണ്.

രണ്ട് മാസമായി കൂടുതൽ സ്റ്റേജ് ഷോകൾ ഇല്ലെന്ന് ഫാസിൽ സർ എന്നോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഞാൻ എല്ലാ ഷോകളും ഒഴിവാക്കി. തമിഴിലെ ചിമ്പുവിന്റെ രണ്ടാമത്തെ നായകൻ എന്നാണ് അദ്ദേഹത്തെ വിളിച്ചിരുന്നത്. അതും ഈ ചിത്രത്തിനായി ഒഴിവാക്കി. രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് എന്നാൽ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിക്കാൻ രണ്ട് ദിവസം മാത്രം ശേഷിക്കെ, എന്നെ സിനിമയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് പറഞ്ഞു.

എനിക്ക് ദേഷ്യവും സങ്കടവും തോന്നി. എനിക്കറിയില്ല. സിനിമ റിലീസ് ചെയ്ത ദിവസം ദിലീപ് എന്നെ വിളിച്ച് ഷംനയെ ശപിക്കരുതെന്ന് പറഞ്ഞു. ‘ഞാൻ അങ്ങനെയൊന്നും ചെയ്യില്ല. പക്ഷേ, ‘എന്നെ വേദനിപ്പിച്ചതിന് ആ സിനിമയ്ക്ക് നല്ല ഫലങ്ങൾ ലഭിക്കും’ എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു. ഒരു ശാപമുണ്ട്, ഞാൻ അങ്ങനെ പറഞ്ഞതുകൊണ്ടല്ല, പക്ഷേ സിനിമയ്ക്ക് അത്തരമൊരു ശാപം ലഭിച്ചു. സർ ഫാസിലിനും അത് അറിയാം. ഞാൻ വളരെയധികം വേദനയിലായിരുന്നു.

അന്ന് കേരളത്തിലേക്ക് വരാൻ പോലും ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്ന് ഷംന കാസിം പറഞ്ഞു. ഷംനയ്ക്ക് ഒന്നും തോന്നരുത് എന്ന് ഫാസിൽ സർ പറഞ്ഞു. എന്റെ അടുത്ത സിനിമയിൽ ഷംനയ്ക്ക് അവസരം നൽകുമെന്ന് ഫാസിൽ സർ അന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നു. പക്ഷെ അന്ന് അത് കേൾക്കാനുള്ള ക്ഷമ എനിക്കുണ്ടായിരുന്നില്ല. ദിലീപ് കാരണം എനിക്ക് ഒരിക്കലും ആ അവസരം നഷ്ടമായില്ല.

ദിലിപ്പേട്ടുമായി അദ്ദേഹത്തിന് നല്ല സുഹൃദ്‌ബന്ധമുണ്ട്. സിനിമയ്ക്ക് അദ്ദേഹം എന്റെ പേര് നിർദ്ദേശിച്ചപ്പോൾ എനിക്ക് വേണ്ട എന്ന് പറയാൻ കഴിഞ്ഞു. ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നതിന് രണ്ട് ദിവസം മുമ്പ് കാത്തിരിക്കേണ്ടതില്ല. എനിക്ക് ആത്മവിശ്വാസം നൽകിയത് ദിലീപ്പാണ്. ഞാൻ സിനിമയിൽ ഒപ്പിടുമ്പോൾ ദിലീപേട്ടൻ എന്നെ വിളിച്ചിരുന്നു.

ഷംന നല്ല നടിയാണ്. കഴിവുള്ള നടിയ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് ദിലീപ് പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇതിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ടപ്പോൾ ആദ്യം എന്നെ വിളിച്ച് കുറച്ച് ആത്മവിശ്വാസം നൽകി എന്ന് ഷംന പറഞ്ഞു. 2004 ൽ എ ഗേൾ ലൈക്ക് സ്നോയിലൂടെയാണ് ഷംന കാസിം അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. ഡിസംബർ പച്ചകുതിര ഭാർഗവ ചരിതം ഓർക്കുക, അലി ഭായ് ഫാൾസ് കോളേജ് കുമാരൻ പോലുള്ള മലയാള സിനിമകളിലൊന്ന് അഭിനയിച്ചു.

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

ഷംന കാസിം INSTAGRAM AND GOOGLE PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*