സീതയാകാന്‍ ഈ ഹോട്ട് നടിയെക്കളും യോഗ്യത ഹിന്ദു നടിമാര്‍ക്കുതന്നെയാണ്.. ഗ്ലാമര്‍ നായികാ കരീനയെ സീതയില്‍ അഭിനയിപ്പിക്കരുത്… സോഷ്യല്‍ മീഡിയ വഴി പ്രതിക്ഷേധം ശക്തമാക്കി സംഘപരിവാര്‍ #boycott Kareena ഹാഷ് ടാഗ ഇപ്പോൾ ട്വിറ്ററിൽ ട്രെൻഡുചെയ്യുന്നു

സീതയായി അഭിനയിക്കാൻ ഒരു ഹിന്ദു നടി വേണമെന്ന് സംഘപരിവറിന്റെ ആവശ്യത്തെ തുടർന്ന് ബോളിവുഡ് നടി കരീന കപൂറിന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചാരണം ശക്തമായി. ‘ബഹിഷ്‌കരിക്കുക കരീന കപൂർ ഖാൻ’ എന്ന ഹാഷ്‌ടാഗ് ഇപ്പോൾ ട്വിറ്ററിൽ ട്രെൻഡുചെയ്യുന്നു.

അലൗകിക് ദേശായിയുടെ പുതിയ രാമായണ ആസ്ഥാനമായ ‘സീത-ദി അവതാർ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ കരീന കപൂറിനെ നായകനാക്കാനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെയാണ് സംഘപരിവാർ രംഗത്തെത്തിയത്. സീതയായി അഭിനയിക്കാൻ ഒരു ഹിന്ദു നടി മതിയെന്നും സീതയേക്കാൾ സൂപ്പർഹീറോയായി കരീന അഭിനയിക്കുമെന്നും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരണം നടക്കുന്നു.

കരീനയെ സീതയായി അവതരിപ്പിക്കരുതെന്ന് ട്വിറ്ററിൽ പലരും ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ‘ബഹിഷ്‌കരിക്കുക കരീന കപൂർ ഖാൻ’ എന്ന ഹാഷ്‌ടാഗും ട്വിറ്ററിൽ ട്രെൻഡുചെയ്യുന്നു. ഇന്നലെ കരീനയെ സിനിമാ പ്രവർത്തകർ സമീപിച്ചപ്പോൾ തന്റെ വേഷത്തിനായി 12 കോടി രൂപ ആവശ്യപ്പെട്ടതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. ഈ വാർത്ത പങ്കുവച്ചതിന് സംഘപരിവാർ നടിക്കെതിരെ തിരിഞ്ഞു.

‘സീതയുടെ വേഷത്തിന് അവർ അർഹരല്ല, അതിനാൽ കരീനയെ ബഹിഷ്‌കരിക്കുന്നു’, ‘ഹിന്ദു ദൈവങ്ങളെ ബഹുമാനിക്കാത്ത ഒരു നടി ഈ വേഷം ചെയ്യാൻ പാടില്ല’, ‘തിമൂർ ഖാന്റെ അമ്മ കരീനയ്ക്ക് ഈ വേഷം എങ്ങനെ ചെയ്യാൻ കഴിയും’, ‘

സായിഫ് അലി ഖാൻ തണ്ടയിലൂടെ ഹിന്ദു വികാരത്തെ വ്രണപ്പെടുത്തി, അത് ഇനി സംഭവിക്കാൻ അനുവദിക്കില്ല ‘,’ ബോളിവുഡ് മാഫിയ ഹിന്ദുക്കൾക്കെതിരെ വിഷം പടർത്തുന്നു ‘എന്നാണ് ട്വിറ്ററിൽ പ്രചരിക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ.

ഫെബ്രുവരി അവസാന വാരത്തിലാണ് ചിത്രം പ്രവർത്തകർ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. രാമനായി മഹേഷ് ബാബുവും രാവണനായി ഹൃത്വിക് റോഷനും ഈ 3 ഡി സിനിമയിൽ എത്തുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. മധു, അല്ലു അരവിന്ദ്, നമിത് മൽഹോത്ര എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. കഥാകൃത്തും തിരക്കഥാകൃത്തുമാണ് വിജയേന്ദ്ര പ്രസാദ്.

കരീനയെ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാനുള്ള തീരുമാനം അന്തിമമല്ലെന്നും എന്നാൽ നടിക്കെതിരായ പ്രചാരണം അവസാനിച്ചിട്ടില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഒരു ഹ്യൂമൻ ബീയിംഗ് സ്റ്റുഡിയോ നിർമ്മിച്ചത്. ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, മലയാളം, കന്നഡ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യും.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*