തൃഷയുടെ പഴയകാല വീഡിയോ ഇപ്പോള്‍ തരംഗമാകുന്നു.. വലുതായപ്പോള്‍ ഇതൊക്കെ മറന്നോ എന്ന് ആരാധകര്‍… രഹസ്യമായി കളിച്ച ഡാന്‍സ് പരസ്യമായപ്പോള്‍…….!

1998-99 വരെ സൗന്ദര്യമത്സരത്തിൽ സജീവ പങ്കാളിയായിരുന്നു ത്രിഷ. ബ്യൂട്ടി റാമ്പിലെ നടത്തം ഒടുവിൽ സിനിമയുടെ ലോകത്തേക്കുള്ള കവാടത്തിൽ അവസാനിച്ചു. പിന്നീട്, നക്ഷത്രം ഒരു പടിക്കെട്ടിലായിരുന്നു.
തമിഴ് ചിത്രമായ ജോഡിയിൽ ത്രിഷ ഒരു സിനിമാ രംഗത്തെത്തുന്നു.

2002 ലാണ് താരം പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയത്. മ un നം പെസിയഡെ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് അവളുടെ ആദ്യത്തെ പ്രധാന വേഷം.തുടർന്ന് ധാരാളം നല്ല സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു. വിജയ്ക്കൊപ്പം ഗില്ലി എന്ന ചിത്രം യുവാക്കൾക്കിടയിൽ ഒരു തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചു.

വിജയ് സേതുപതി അഭിനയിച്ച 1996 ലെ റൊമാന്റിക് ചിത്രത്തിലെ ജാനുവിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ ഒരു സിനിമാ നിരൂപകനും മറക്കില്ല. ത്രിഷയാണ് ജാനു എന്ന കഥാപാത്രത്തിന് പൂർണ്ണ ജീവിതം നൽകിയത്. ‘കാതലെ കാഥലെ’ എന്ന ഗാനം ഇന്ത്യയിൽ ഒരു സംവേദനമായി.

1999 ൽ മിസ് ചെന്നൈ കിരീടം നേടിയ നടിയുടെ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ടു. “എന്റെ ജീവിതം മാറിയ ദിവസം” എന്ന അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി. കാരണം അവിടെ നിന്നാണ് താരത്തിന്റെ സിനിമാ ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്.

അഞ്ച് തവണ സൗത്ത് ഫിലിംഫെയർ അവാർഡ് ജേതാവാണ് ത്രിഷ. ഒരു തവണ ദക്ഷിണേന്ത്യ സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര അവാർഡും നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പൊ യുടുബില്‍ വൈറല്‍ ആകുനത് തൃഷയുടെ ഒരു കിടിലന്‍ ഡാന്‍സ് ആണ്. ഒരു അവാര്‍ഡ്‌ ചടങ്ങില്‍ ആരാധകരുടെ ആവശ്യം പ്രകാരമാണ് ഡാന്‍സ് കളിച്ചത്.

ചുവടുവെച്ചു തുടങ്ങിയപ്പോള്‍ തന്നെ ആളുകള്‍ കൈ കൊട്ടി അഭിനന്ദനം അറിയിക്കുന്നത് നമുക്ക് കാണാന്‍ സാധിക്കും മാത്രമല്ല ഒപ്പം മറ്റ് നടന്മാരും അണി നിരന്നിരുന്നു. ഒട്ടനവധി ആര്ധകര്‍ ഉള്ള താരമാണ് തൃഷ. ചെയ്യ്ത കഥാപത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം ഹിറ്റ്‌ ആണ്.

നാടന്‍ വേഷങ്ങളും ഗ്ലാമര്‍ വേഷങ്ങളും ഒരുപോലെ ചേരും എന്നതാണ് തൃഷയുടെ ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത. ഡാന്‍സ് ചെയ്യാനും തൃഷക്ക് ഒരു പ്രത്യേക കഴിവാണ് ഉള്ളത്. ഓരോ എക്ഷ്പ്രെഷനും അടിപൊളി ആയി ചെയ്യാന്‍ താരം നല്ലവണ്ണം ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്..

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്
.

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

ത്രിഷ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ്

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*