ഒരു ലിപ്പ് ലോക്ക് സീന്‍ വന്നാല്‍ ചെയ്യുമോ എന്ന് ആരാധകന്‍.. ഇതിന് നടി പറഞ്ഞ മറുപടി ഇങ്ങനെയാണ്

കുറച്ചുകാലം അനുശ്രീ മലയാളത്തിലെ മുൻനിര നടിമാരിലൊരാളായിരുന്നു. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. നിരവധി മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമാണിത്. 2012 മുതൽ താരം ചലച്ചിത്ര ലോകത്ത് സജീവമാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവമാണ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 14 ലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സ് താരത്തിനുണ്ട്. മലയാള സിനിമയിൽ ശക്തമായ നിരവധി സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങളെ നടി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. താരത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്.

ടെലിവിഷൻ ഷോകളിൽ മത്സരാർത്ഥിയും വിധികർത്താവുമായി താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നിരവധി മികച്ച സിനിമകളിലും അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചു. ഫഹദ് ഫാസിൽ അഭിനയിച്ച ഡയമണ്ട് നെക്ലേസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്.

സിനിമാ വ്യവസായത്തിന് പൊതുവായി പറയാനുള്ള കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് താരം ഇപ്പോൾ തന്റെ അഭിപ്രായങ്ങളും അഭിപ്രായങ്ങളും പ്രകടിപ്പിക്കുകയാണ്. ആരാധകരുടെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വഴി മറുപടി നൽകുന്നു. ആ ചോദ്യങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെയാണ്.

ലിപ് ലോക്ക് രംഗം ചെയ്യാന്‍ തയ്യാര്‍ ആണോ?
ഒരു അവസരം കിട്ടിയാല്‍ ലിപ്പ് ലോക്ക് ചെയ്യുമോ എന്നാണ് ചോദിച്ചത് ” ലിപ്പ് ലോക്ക് സീന്‍ ചെയ്യുമോ, ഇപ്പോള്‍ മലയാളത്തിലും ഇതൊക്കെ ഉണ്ട്. അത്കൊണ്ട് ചോദിച്ചതാ “ ആരാധകന്റെ ചോദ്യം വന്നപാടെ തന്നെ നടി മറുപടിയും നല്‍കി.

എസ് എന്നായിരുന്നു നടി നല്‍കിയ മറുപടി. ആവശ്യം വന്നാല്‍ ഒരു മടിയും കൂടാതെ അത്തരം രംഗങ്ങള്‍ താന്‍ ചെയ്യും എന്ന് തന്നെയാണ് നടി ഇവിടെ ഉദേശിച്ചത്. ഇത് കേട്ടപാടെ ആരാധകര്‍ എല്ലാ ഫാന്‍സ്‌ ഗ്രൂപ്പിലേക്കും ഈ പോസ്റ്റ്‌ ഷെയര്‍ ചെയ്യുകയാണ്.


ലോക്ക് ഡൌണ്‍ കഴിഞ്ഞു പോകാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്ഥലംമൂന്നാര്‍ ആണ്. ഉടൻ തന്നെ മൂന്നാറിലേക്ക് പോകണമെന്ന് അനുശ്രീ മറുപടി നൽകി. മൂന്നാർ യാത്രയുടെ പഴയ ചിത്രങ്ങളും താരം സുഹൃത്തുക്കളുമായി പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്.

Anusree Phtos

Anusree Phtos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*