വയസ് ഇത്രേം ആയിട്ടും സാരി വൃത്തിക്ക് സാരി ഉടുക്കാന്‍ പഠിച്ചില്ലേ.. ബിയാസ് ബാനര്‍ജിയുടെ ചിത്രത്തിന് അടിയില്‍ കടുത്ത വിമര്‍ശനവുമായി ഒരു കൂട്ടര്‍.. പക്ഷെ മുഴുവന്‍ ഫോട്ടോസ് കണ്ടപ്പോള്‍ അല്ലെ ട്വിസ്റ്റ്‌ മനസിലായത്…

ഈ സമയത്ത് ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്ക് ലോക്ക്ഡൺ ഒരു അനുഗ്രഹമായിരുന്നുവെന്ന് പറയുന്നത് സുരക്ഷിതമാണ്. കാരണം ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നിരിക്കുന്നു, മിക്ക ആളുകളും വ്യത്യസ്ത ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കാണുന്നു. ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടും വ്യത്യസ്തമായി പുറത്തുവരുന്നു.

ഓരോ ഫോട്ടോഗ്രാഫറും പരസ്പരം എങ്ങനെ വേർതിരിക്കാമെന്ന് ആശ്ചര്യപ്പെടുന്നു. കാരണം, അത്തരമൊരു വ്യത്യാസം വരുത്തിയാൽ മാത്രമേ അത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകാൻ കഴിയൂ. സിനിമാ സീരിയൽ നടിമാർക്ക് മാത്രമേ ഇത്തരം ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിയൂ എന്ന ധാരണ മാറി.

അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടില്ല, മോഡലിംഗ് ജീവിതത്തിലൂടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയിട്ടുണ്ട്. അത്തരം മോഡലുകൾക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഒരു മികച്ച വേദിയായി മാറി. പ്രത്യേകിച്ച് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം.

അവർ പതിവായി അവരുടെ ആരാധകരുമായി ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നു. അവർക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നല്ല സ്വീകാര്യത ലഭിക്കുന്നു. പുതിയ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു തരംഗമായി മാറിയിരിക്കുന്നു.

ആളുകൾക്കിടയിൽ അറിയപ്പെടുന്നതിനായി സ്വയം മറന്ന് മോഡലിംഗിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നവരുണ്ട്. പഴയ വിവാഹ ഫോട്ടോകളിൽ നിന്ന് മാറിയ ഒരു മോഡലാണിത്. മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ ശ്രദ്ധേയമായ മോഡലാണ് ബിയാസ് ബാനർജി.

മോഡലായി മാറിയ നടിക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ 1.5 ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. വ്യത്യസ്ത സാരികൾ നടിയുടെ സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കും, അതിനാൽ സാരിയിൽ അവർ ധരിക്കുന്ന പങ്ക് ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഒരു ട്രക്കിലെ സാഹസികതയാണ് താരത്തിന്റെ ഹോബി.

അവളുടെ ആകർഷകമായ ആകൃതി, വിശാലമായ അര, മാര്‍ എന്നിവ അവളെ തരത്തിലേക്ക് അടുപ്പിക്കുന്നു. ഇനിയും ഒട്ടനവധി ചിത്രങ്ങള്‍ നടിയുടെതായി വരാന്‍ ഉണ്ട്. ഇന്സ്ടഗ്രമിനെ ഇളക്കി മറിക്കാന്‍ പാകത്തിന് ഉള്ള എല്ലാ നടിയില്‍ അടങ്ങിയിട്ടുമുണ്ട്.

ബിയാസ് ബാനര്‍ജിയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ

ബിയാസ് ബാനര്‍ജിയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ

ബിയാസ് ബാനര്‍ജിയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ

ബിയാസ് ബാനര്‍ജിയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ഇതാ

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*