പാമ്പോക്കെ ഈ ചേട്ടന് പുല്ലാണ്.. അതിശയവും ഭീതിയുള്ളതുമായ ഒരു വീഡിയോ.. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നു.. മുഴുവനും കാണുക..

ഈ വീഡിയോ കേരളത്തിൽ നിന്ന് എവിടെ നിന്നാണ് വന്നതെന്ന് വ്യക്തമല്ല. എന്നിരുന്നാലും, വീഡിയോയിലെ ശബ്ദത്തിന്റെ സ്വരം തൃശൂർ ജില്ലയ്ക്ക് സമാനമാണ്. പിന്നീട്, യുവാവ് കയറിൽ തൂങ്ങിക്കിടക്കുന്നതിനിടെ പാമ്പിനൊപ്പം കയറാൻ ശ്രമിച്ചു.

കിണറിന്റെ കരയിലൂടെ വലിച്ചിഴയ്ക്കുന്നതിനിടെ യുവാവിനെ പാമ്പ് കടിച്ചതായി വീഡിയോയിൽ കാണാം. നിങ്ങൾ കരയിലെത്തുമ്പോൾ, യുവാവിന് കിണറിന്റെ പടിയിറങ്ങുകയും വലിയ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുകയും കരയിൽ നിന്ന് ആരെങ്കിലും ‘കടിച്ചിട്ടുണ്ടോ’ എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്യാം.

അതേസമയം, യുവാവിനെ കരയിലേക്ക് വലിക്കാൻ ആരോ ശ്രമിക്കുന്നു. എന്നാൽ യുവാവിനെ പാമ്പുമായി പിടിച്ച് കിണറ്റിൽ വീഴുന്നതും വീഡിയോയിൽ കാണാം. പാമ്പുകളെ പിടിക്കാനുള്ള ശാസ്ത്രീയ രീതികൾ വനംവകുപ്പ് പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന സമയമാണിത്.

ഇതിനു വിരുദ്ധമായി, കിണറ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ഭീമൻ പാമ്പിനെ പുറത്തെടുക്കാൻ ഒരു യുവാവ് അപകടകരമായ ശ്രമം നടത്തുന്ന വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. സുരക്ഷാ മുൻകരുതലുകൾ ഇല്ലാതെ, യുവാവ് ഒരു കയറിൽ തൂങ്ങിക്കിടന്ന് ഉപയോഗശൂന്യമായ കിണറ്റിൽ നിന്ന് പാമ്പിനെ പുറത്തെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.

ചെറുപ്പക്കാരൻ കയറിൽ തൂങ്ങിക്കിടന്ന് വെള്ളത്തിൽ എത്തുന്നു, വളരെ സമർത്ഥമായി ബാലൻസ് ചെയ്യുന്നു. അയാൾ ഒരു കൈ കയറിൽ ചുറ്റിപ്പിടിക്കുന്നു, മറ്റേ കൈ പാമ്പിനെ കഴുത്തിൽ പിടിക്കുന്നു. ഈ വീഡിയോ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ കണ്ടു.

കമന്റ് ബോക്സിൽ ഈ പാമ്പിനെ കടിക്കുന്നത് മണ്ടത്തരവും അപകടകരവുമാണെന്ന് പലരും വിളിക്കുന്നു. യുവാവ് വളരെ ധീരനാണെന്ന് ചിലർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അതേസമയം, യുവാവ് ഒരു ഫോറസ്റ്റർ ആണെന്നും അത്തരം കാര്യങ്ങളിൽ പരിചയമുണ്ടെന്നും ആരോ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*