ചിലരുടെ ആഗ്രഹങ്ങള്‍ക്ക് വഴങ്ങി കൊടുക്കാത്തത് കൊണ്ട് അവസരങ്ങള്‍ നിക്ഷേതിച്ചു.. സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങളില്‍ തൊടാനും വന്നു.. നടിക്ക് അനുഭവിക്കേണ്ടി വന്നത് ഇങ്ങന… മലയാളം വിട്ടാല്‍ ഇതാണോ സ്ഥിതി..!..

റാഫി മക്കാർട്ട്‌നി തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്ത ഹലോ 2007 ൽ പുറത്തിറങ്ങി. മോഹൻലാൽ, പാർവതി മിൽട്ടൺ, ജഗതി ശ്രീകുമാർ, സിദ്ദിഖ്, ഗണേഷ് കുമാർ, മധു സൂരജ് എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. തുടക്കത്തിൽ, ജ്യോതി പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചെങ്കിലും പിന്നീട് പാർവതി മിൽട്ടൺ പകരക്കാരനായി.

ഈ ഒരേയൊരു സിനിമയിലൂടെ ഈ സിനിമയിൽ മോഹൻലാലിന്റെ നായക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച പാർവതിയെ നമ്മുടെ മലയാളികൾ ഇപ്പോഴും ഓർക്കുന്നു. പാർവതി അറിയപ്പെടുന്ന മോഡലായിരുന്നു, കൂടാതെ നിരവധി പരസ്യങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചു. ഹലോ ലാലേട്ടന്റെ നായികയായ പാർവതി മിൽട്ടൺ മലയാള സിനിമയിൽ തുടരില്ലെന്ന് പ്രമുഖ മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

മോഹൻലാലിന്റെ സ്വന്തം ഫ്ലാഷിൽ അതിഥി വേഷത്തിലും പാർവതി അഭിനയിച്ചു. ഒരു ഡസനിലധികം തെലുങ്ക്, മലയാളം ചിത്രങ്ങളിൽ പാർവതി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. പാർവതിയും കുടുംബവും കാലിഫോർണിയയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. നിരവധി സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളിൽ നടി പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. പാർവതി മിൽട്ടൺ ജനിച്ചത് അമേരിക്കയിലെ ന്യൂജേഴ്‌സിയിലാണ്.

അച്ഛൻ ജർമ്മൻകാരനും അമ്മ പഞ്ചാബിൽ നിന്നുമായിരുന്നു. അമേരിക്കൻ ഐക്യനാടുകളിലെ സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളുടെ വിജയി. പാർവതി 2005 ൽ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ പ്രവേശിച്ചു. മലയാളത്തിലും തെലുങ്കിലും പത്തിലധികം ചിത്രങ്ങളിൽ പാർവതി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2013 ൽ മുംബൈയിൽ നിന്ന് ഷംസു ലാലാനിയെ വിവാഹം കഴിച്ച അവർ അന്നുമുതൽ അഭിനയത്തിന് പുറത്തായിരുന്നു.

പാർവതിയും കുടുംബവും കാലിഫോർണിയയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. പാർവതി അതിഥി മോഹൻലാലിന്റെ സ്വന്തം ഫ്ലാഷിൽ അഭിനയിച്ചു. ഒരു ഡസനിലധികം തെലുങ്ക്, മലയാളം ചിത്രങ്ങളിൽ പാർവതി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മുരളി ഇതുവരെ അഞ്ച് ഭാഷകളിൽ ഒരു ചിത്രം പുറത്തിറക്കിയിട്ടില്ല. പാർവതി 2005 ൽ ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തി.

പാർവതി മിൽട്ടൺ പാർവതിയുടെ അമ്മ ഇന്ത്യക്കാരിയാണ്, പക്ഷേ പാർവതിയുടെ പിതാവ് ജർമ്മൻകാരിയാണ്. മോഡലിംഗിലൂടെയാണ് നടി ചിത്രത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നത്. മോഹൻലാലിന്റെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രമായ ഹലോയിൽ അഭിനയിച്ച ശേഷം നടി മലയാളികളിൽ ശ്രദ്ധ നേടി.

പാർവതി മിൽട്ടൺ തന്റെ ‘ഹലോ’ എന്ന സിംഗിൾ ഉപയോഗിച്ച് മലയാള സിനിമയിൽ തനിക്കായി ഒരു പേരുണ്ടാക്കി. മോഡലിംഗിൽ തനിക്ക് മോശം അനുഭവങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെന്ന് പാർവതി പരസ്യമായി പറയുന്നു.
ആദ്യമായി മോഡലിംഗ് ഉദ്ദേശ്യത്തെ സമീപിക്കുന്നവർക്ക്, മോഡൽ കണ്ണിന്റെ സമ്പർക്കം മാത്രമല്ല. അവരുടെ ആഗ്രഹം അനുവദിക്കാത്തപ്പോൾ അവസരങ്ങൾ നിഷേധിക്കുന്നുവെന്നും താരം പറയുന്നു.

ഒരു ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനിൽ പോയപ്പോൾ പരസ്യത്തിന് പണം നൽകിയ വ്യക്തിയെന്ന് സ്വയം പരിചയപ്പെടുത്തിയയാൾ നെഞ്ചിൽ പിടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുവെന്നും അയാൾ അവിടെ നിന്ന് ഓടി രക്ഷപ്പെട്ടുവെന്നും താരം പറയുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*