ഒരടിപൊളി പ്രണയ കഥ.. സോഷ്യല്‍ മീഡിയ വഴി പരിജയപ്പെട്ടു. പിന്നെ കോളിലുടെ കൂടുതല്‍ അടുത്തു. അവസാനം കല്യാണം. കടുത്ത പ്രണയത്തിനെയും ഭര്‍ത്താവിനെയും കുറിച്ച് രസ്സ്ന പവിത്രന്‍ പറയുന്നു.

മാതാപിതാക്കളും കുട്ടികളും തമ്മിലുള്ള സ്നേഹം, സാഹോദര്യം, സൗഹൃദം, ബന്ധം എന്നിവയെക്കുറിച്ച് ഉള്ള ‘ഉഴം’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ താരമാണ് രസ്ന പവിത്രൻ. തന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രമായി താരം തന്നെ ഇത് അടയാളപ്പെടുത്തുന്നു.

അഭിനയ ശൈലിയും വ്യതിരിക്തമായ വ്യക്തിത്വവും സൗന്ദര്യവും താരത്തെ മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്ന് വേറിട്ടു നിർത്തുന്നു. താരത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ ചിത്രമായിരുന്നു ഓഷാം. അതിനുശേഷം ആരാധകരുടെ എണ്ണത്തിൽ വലിയ വർധനയും പ്രേക്ഷകരുടെ അംഗീകാരവും പിന്തുണയും വർദ്ധിച്ചു.

അതുകൊണ്ടാണ് നടിക്ക് രണ്ട് കൈകളാലും പ്രേക്ഷകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സ്റ്റോറികളും ലഭിക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വാർത്ത താരത്തിന്റെ പ്രണയം, വിവാഹം, ജീവിതാനുഭവങ്ങൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചാണ്.

പ്രണയം മുതൽ നിലവിലെ അവസ്ഥ വരെ നടി വളരെ വിശദമായി പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഭർത്താവിന്റെ പേര് ഡാലിൻ. ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് ചാറ്റിലൂടെയായിരുന്നു പ്രണയം. താഴെയുള്ള ഒരു ഫോട്ടോയിൽ അഭിപ്രായമിട്ട ശേഷം ഫേസ്ബുക്ക് സുഹൃത്തായ ഡാലീൻ ഫേസ്ബുക്കിലെ ചാറ്റിൽ എത്തി.

ആ അഭിപ്രായത്തോട് ഞാൻ പ്രതികരിച്ചുവെന്നും ആ ഉത്തരം പിന്നീട് റൊമാന്റിക് ചാറ്റിംഗായും മണിക്കൂറുകളുടെ ഫോൺ കോളുകൾ നമ്പറുകളായും മാറിയെന്നും താരം പറയുന്നു. ഒന്നോ രണ്ടോ മണിക്കൂർ ഫോണിൽ സംസാരിക്കുക, തുടർന്ന് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടപ്പോൾ പാവയെ സഹോദരിക്ക് പരിചയപ്പെടുത്തുക എന്നിവയാണ് വിവാഹത്തിന്റെ ആദ്യപടിയെന്ന് നടി പറഞ്ഞു.

തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ കഥാപാത്രത്തിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നതും ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതുമായ കഥാപാത്രമാണ് തന്റെ പോസിറ്റീവിറ്റി എന്ന് നടി പരസ്യമായി പറയുന്നു. ഒരു നടി എന്നതിനപ്പുറം നടി ഒരു നല്ല മോഡലാണ്, ഒപ്പം തന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളും അനുഭവങ്ങളും ആരാധകരുമായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുന്നു.

കുറച്ച് കാലങ്ങള്‍ക്ക് മുന്നേ ബാത്ത് ടബ്ബിൽ പങ്കുവെക്കുകയും വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുകയും ചെയ്തു. 2020 ൽ ഡാലിൻ സുകുമാരനെ വിവാഹം കഴിച്ച നടി ചിത്രം വിട്ടെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിരുന്നു. തന്റെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിനെക്കുറിച്ചും നടി ഇപ്പോൾ ആരാധകരുമായി തുറന്ന മനസ്സിലാണ്.

ഫേസ്ബുക്കിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ഫോട്ടോയെക്കുറിച്ച് ഡാനിയേലിന്റെ അഭിപ്രായത്തിന് മറുപടിയായാണ് തങ്ങൾ സൗഹൃദം ആരംഭിച്ചതെന്ന് നടി പറയുന്നു. അവർ എല്ലാ ദിവസവും ചാറ്റ് ചെയ്യുകയും ഫോൺ നമ്പറുകൾ കൈമാറുകയും പിന്നീട് അവരുടെ സൗഹൃദം പ്രണയമായി മാറുകയും ചെയ്തുവെന്ന് നടി പറയുന്നു.

താൻ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ആരാധകനാണെന്നും ഫോണിൽ സംസാരിക്കുമ്പോൾ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഡയലോഗുകൾ അനുകരിക്കുന്നുവെന്നും ടൈപ്പ് പറയുന്നു. ചിരിക്കുകയും തമാശ പറയുകയും ചെയ്ത നല്ല പക്വതയുള്ള വ്യക്തിയായിരുന്നു ഡാനിയേൽ എന്ന് രസ്ന പറയുന്നു.

ഓരോ തവണയും അവരുടെ ഫോൺ കോൾ രണ്ട് മണിക്കൂർ നീണ്ടുനിൽക്കുമെന്നും അമ്മായി അത് ശ്രദ്ധിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ഡാനിയേലിനോട് സംസാരിക്കുമെന്നും സഹോദരിയും ഡാനിയേലും നല്ല സുഹൃത്തുക്കളാകുമെന്നും നടി പറയുന്നു.

എറണാകുളത്ത് എത്തിയപ്പോൾ കണ്ണൂരിൽ നിന്ന് എറണാകുളത്തിലേക്ക് വരുന്നതായി ഡാനിയേലിനോട് ഒരിക്കൽ പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും ഹൈദരാബാദിൽ ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ലെന്ന് അദ്ദേഹത്തോട് പറഞ്ഞു. ഫോണിൽ സംസാരിക്കുമ്പോൾ ഡാനിയേലിന്റെ പ്രസംഗം സമാനമായിരുന്നുവെന്ന് താരം പറയുന്നു. വിവാഹം കഴിഞ്ഞ് ഒരു വർഷത്തോളം സിനിമയിൽ തുടരണമെന്ന് താരം പറയുന്നു. സിനിമയിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവിന് ഡാനിയേൽ നല്ല പിന്തുണയാണെന്ന് രസ്ന പറയുന്നു.

Rasna Pavithran INstagram Photos

Rasna Pavithran INstagram Photos

Rasna Pavithran INstagram Photos

Rasna Pavithran INstagram Photos

Rasna Pavithran INstagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*