ഹൻസികയ്ക്ക് എന്താണ് കുഴപ്പം? ഹൻസികയുടെ മാറ്റത്തിന് പിന്നിൽ ആരാധകർ കാരണം അന്വേഷിക്കുന്നു; കൂടാതെ പ്രതികരിക്കാതെ ഹൻസിക.

തമിഴ്, മലയാളം, ബോളിവുഡ് എന്നിവിടങ്ങളിലെ ജനപ്രിയ നടിയാണ് ഹൻസിക മോത്വാനി. ടെലിവിഷൻ ഷോയായ ശകലക ഭുമ്പും മിനി സ്‌ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട നടി പിന്നീട് കുട്ടിക്കാലത്ത് വലിയ സ്‌ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

ഹിന്ദി ചിത്രമായ കോയി മിൽഗയയിൽ ബാലതാരമായി അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ച അദ്ദേഹം പിന്നീട് നിരവധി ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. മാപ്പിളായിയിലൂടെ നടി തമിഴ് ചലച്ചിത്രമേഖലയിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു. പിന്നീട് മോഹൻലാലിന്റെ വില്ലൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.

പിന്നീട് എങ്കേയും കാതൽ, വേലായുധം, സിംഗം 2,സിംഗം 3 പുലി, അരമനൈ, ബോഗൻ തുടങ്ങി നിരവധി തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജയൻ രവിയുടെ എൻ‌ചിയം കാതൽ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് തമിഴ് സർക്കാരിന്റെ മികച്ച നടിക്കുള്ള അവാർഡും അവർ നേടി.

നിരവധി ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ചെന്നൈ പിങ്ക് ട്രെയിനുകളുടെ ബ്രാൻഡ് അംബാസഡർ കൂടിയാണ് അദ്ദേഹം. അതേസമയം, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു.

നക്ഷത്രത്തിന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും മിനിറ്റുകൾക്കുള്ളിൽ വൈറലാകുന്നു. നിലവിലെ സ്‌കിന്നി സൗന്ദര്യമായി നടി പങ്കിട്ട ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. സിനിമാ മേഖലയിലെ മിക്ക നടിമാരെയും മെലിഞ്ഞ സുന്ദരികളായി കാണുന്നു.

എന്നാൽ പൊതുവേ ഇതുവരെ തടിച്ച ശരീരവുമായി ഹൻസിക സദസ്സിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. എന്നാൽ സ്ലിം ബ്യൂട്ടിയിൽ നടി പങ്കിട്ട ചിത്രം ആരാധകർക്കിടയിൽ വലിയ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചു.

ചിത്രം ഇതിനകം വൈറലായി. അതേസമയം, മെലിഞ്ഞ ഹൻസികയെ ആരാധകർ കാണുമ്പോൾ അവർ രോഗിയാണോ എന്ന് ചോദിക്കുന്നു. എന്നാൽ അത്തരം ചോദ്യങ്ങളോട് താരം പ്രതികരിച്ചില്ല.

ഹൻസിക

ഹൻസിക

ഹൻസിക

ഹൻസിക

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*