മാത്തന്റെ അപ്പുവായി വന്ന താരം ചില്ലറക്കാരി അല്ല.. വീട്ടില്‍ ഇരുന്നുള്ള സമയം പണി എടുത്ത് താരം.. ഇത് മറ്റുള്ളവര്‍ക്കും പ്രജോദനം ആകട്ടെ ഷെയര്‍ ചെയ്യുക…

ലോക്ക്ഡൺ പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെ എല്ലാവരും വീട്ടിലുണ്ട്. തിരക്ക് കാരണം പലരും ഇപ്പോൾ ചെയ്യാൻ കഴിയാത്ത പലതും ചെയ്യുന്നു. ചിലർ ടിവിക്കും മറ്റ് ഇൻറർനെറ്റിനും മുന്നിൽ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നു, മറ്റുള്ളവർ കൃഷിയിലും വൃത്തിയാക്കലിലും പോകുന്നു.

ഇപ്പോൾ നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി തന്റെ വീടിനടുത്തുള്ള മുറ്റം വൃത്തിയാക്കുന്ന ചിത്രം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ചിട്ടുണ്ട്. ചിത്രത്തെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ നിരവധി പേർ എത്തി. കളിക്കാരൻ ഒരു സാധാരണ വ്യക്തിയെന്ന നിലയിൽ കളത്തിലേക്ക് ഇറങ്ങി.

നിരവധി വിജയകരമായ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച മലയാള നടിയാണ് ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി. നിലവിൽ നിരവധി ചിത്രങ്ങൾ നടിക്കായി ഒരുങ്ങുകയാണ്. താൻ അഭിനയിച്ച എല്ലാ ചിത്രങ്ങളുടെയും ഹിറ്റ് നടി എന്നും നടി അറിയപ്പെടുന്നു.

കുറച്ചു കഴിഞ്ഞപ്പോൾ, ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടിൽ എത്തി ഒരു മായനദി പോലെ ഒഴുകിയെത്തിയ നടിക്ക് പ്രേക്ഷകർ പെട്ടെന്ന് സ്വീകരിച്ചു. ചിത്രത്തിലെ മായനാടി അഭിനയം നടന്റെ റേറ്റിംഗ് ഉയർത്തിയിരുന്നു. പിന്നീട് ഈ ഡോക്ടർക്ക് നിരവധി അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നു.

മോഡലിംഗിൽ നിന്ന് ഐശ്വര്യ സിനിമയിലേക്ക് വരുന്നു. മലയാളത്തിന് പുറമെ തെലുങ്ക് നടി തിളങ്ങാൻ പോകുന്നു. ഇതുവരെ ഐശ്വര്യ നിരവധി മലയാള ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, മായനാടിയിലെ അപ്പുവിന്റെ കഥാപാത്രം ഒരിക്കലും പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഉണ്ടായിട്ടില്ല.

ചിത്രത്തിന് മികച്ച സ്വീകാര്യത ലഭിച്ചു. സജീവ നടി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുന്നു. വീട്ടില്‍ ആണേലും സിനിമയില്‍ ആണെങ്കിലും ഐഷു വളരെ സിമ്പിള്‍ ആണ് അതാണ്‌ നമ്മള്‍ ഇവിടെ കണ്ടത്.

ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി

ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*