ഇനി ഒന്നും മറക്കുന്നില്ല.. ജീവിതത്തിലേക്ക് ഒരു പുതിയ സന്തോഷം കൂടെ വന്നിരിക്കുന്നു.. ആര്യ ഇപ്പോള്‍ വളരെ സന്തോഷത്തിലാണ്.. പ്രേക്ഷകരോട് മനസ്സു തുറന്ന് ആര്യ, ആശംസകൾ കൊണ്ട് മൂടി ആരാധകര്‍

ബിഗ് ബോസിന്റെ രണ്ടാം സീസണിൽ ആര്യ ഒരു മത്സരാർത്ഥിയായിരുന്നു. ബിഗ് ബോസിലെ ഏറ്റവും സാധ്യതയുള്ള താരങ്ങളിൽ ഒരാളായിരുന്നു ആര്യ. ബഡായ് ബംഗ്ലാവ് എന്ന ടെലിവിഷൻ പ്രോഗ്രാമിലെ താരമാണ് ആര്യ. നടയുടെ സ്‌ക്രീൻ നാമമാണ് ആര്യ,

മിനി സ്‌ക്രീനിലൂടെയാണ് വന്നതെങ്കിലും ആര്യ പിന്നീട് വലിയ സ്‌ക്രീനിലും തിളങ്ങി. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. ആര്യയും അവതാരകനായി പ്രേക്ഷകർക്ക് മുന്നിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ആര്യ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്.

ബഡായ് ബംഗ്ലാവിലെ വേദിയിലെ മികച്ച അവതരണത്തിന് ആര്യയെ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും സ്നേഹിക്കുന്നു. പിഷാരാടിയും ആര്യയും നശിപ്പിച്ച ബദായ് ബംഗ്ലാവ് ഇപ്പോഴും മലയാളികൾക്ക് മറക്കാൻ കഴിയില്ല. ഇരുവരുടെയും പ്രകടനം മികച്ചതായിരുന്നു.

അതിനാൽ, ബഡായ് ബംഗ്ലാവ് ഒരു ബോറടിപ്പിക്കുന്ന ഷോ ആയിരുന്നില്ല. ഈ ഷോയിലൂടെ തനതായ പ്രകടനം നൽകിയ നടി മലയാളി കുടുംബ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരനായി. ബഡായ് ബംഗ്ലാവിന്റെ ഞെട്ടലിന് ശേഷം മെഗാ സ്റ്റേജിൽ ബിഗ് ബോസിൽ ആര്യ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി. മോഡലിംഗ്, കലാ രംഗത്ത് വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച നല്ല നർത്തകി കൂടിയാണ് ആര്യ.

ബഡായ് ബംഗ്ലാവിലൂടെയും നിരവധി പരമ്പരകളിലൂടെയും സ്വന്തമായി ഒരു സ്ഥലം കണ്ടെത്തി. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ബിഗ് ബോസ് സീരീസിലെ ആര്യയുടെ പ്രകടനം മികച്ചതായിരുന്നു. ഷോയിലെ മികച്ച അവതരണം കാരണം താരം ധാരാളം ആരാധകരെ നേടി.

ഇതോടെ തനതായ അവതരണ ശൈലിയും സംസാരവും ഉപയോഗിച്ച് മലയാളി പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിനെ കീഴടക്കാൻ താരംക്ക് കഴിഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആദ്യമായി സജീവമാവുകയും തന്റെ അനുഭവങ്ങൾ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുകയും ചെയ്യുന്നയാളാണ് അദ്ദേഹം.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരവധി പേർ താരത്തെ പിന്തുടരുന്നു. പൊതുവേ, ആരാധകരിൽ നിന്ന് താരത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നിരവധി ആരാധക ഗ്രൂപ്പുകളെ നടി ഇതിനകം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ചിത്രത്തിലെ നായികയായതിന്റെ സന്തോഷം ഇപ്പോൾ ആര്യൻ പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കിടുന്നു. തന്റെ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിക്കപ്പെടുമെന്ന് താരം സദസ്സിനെ അറിയിച്ചു. വെള്ളിത്തിരയിലെ വേഷം എനിക്ക് എപ്പോഴും ഒരു സ്വപ്നമായിരുന്നു.

എന്റെ സ്വപ്നം സാക്ഷാത്കരിക്കാൻ പോകുന്നത് ഇവിടെയാണ്. ദൈവകൃപയാൽ ഞാൻ നായികയായി അഭിനയിക്കാൻ പോകുന്നു. താരം സദസ്സിനെ അറിയിച്ചു. നടിയെ അഭിനന്ദിക്കാൻ നിരവധി പേർ വേദിയിലെത്തി.

ഈ വാര്‍ത്ത‍ ആരാധകരില്‍ എല്ലാം വളരെ സന്തോഷം ആണ് ഉണ്ടാക്കിയത്. ആര്യക്ക് നല്ലൊരു ഭാവിയും കഴിവും ഉണ്ടെന്ന് നമ്മള്‍ മുന്നേ മനസിലായതാണ്. പ്രേതം എന്ന സിനിമയില്‍ കുറച്ച് നേരം കൊണ്ട് തന്നെ ആര്യ ഉണ്ടാക്കിയ മാറ്റം അതിനു ഉദാഹരണം ആണ്. നല്ല വേഷങ്ങള്‍ ഇനിയും തേടി എത്തട്ടെ.3

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

ആര്യ. ബഡായ് instagram pHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*