മലയാളത്തിന്റെ ജൂനിയർ സിൽക്ക് സ്മിത എന്നറിയപ്പെടുന്ന എലി ഷെറ റായ്.. നിങ്ങള്‍ തീര്‍ച്ചയായും അറിയണം നടിയെ കുറിച്ച്

എലി ഷെറ റായ് മൂന്ന് ഷോർട്ട് ഫിലിമുകളിൽ ഗ്ലാമറസ് വേഷങ്ങളിലൂടെ കേരളം മുഴുവൻ നടുക്കിയ നടിയാണ് എലി ഷെറ റായ്. മൂന്ന് ചിത്രങ്ങളും യൂട്യൂബിലും ഇന്റർനെറ്റിലും വൈറലായി. കേരളത്തിനകത്തും പുറത്തും ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിൽ ജൂനിയർ സിൽക്ക് സ്മിത എന്നറിയപ്പെടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഫേസ്ബുക്കിലും സജീവമായ ഈ താരത്തിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. പൊട്ടാസ്. ഗോച്ചുകള്ളി. ദേ പാല്‍ എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തോടെ നടി വൈറലായി.

‘ചെന്താമര’ എന്ന പുതിയ ഹ്രസ്വചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങി. തൊട്ടുപിന്നാലെ ട്രെയിലർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. എലി ഷെറ റായ് ചിത്രത്തിൽ ഗ്ലാമറസ് വേഷത്തിൽ എത്തും. മൂവി ട്രെയിലർ കാണുക.

മൂന്ന് ചിത്രങ്ങളിലും നടിയുടെ ഗ്ലാമറസ് കഥാപാത്രമായി സിൽക്ക് സ്മിത എന്നറിയപ്പെടുന്ന എലി ഷെറ റായ് ജൂനിയർ. കേരളത്തിനകത്തും പുറത്തും നിരവധി ആരാധകരുണ്ട് താരം. സജീവമായ മായ താരം തന്റെ എല്ലാ അനുഭവങ്ങളും ആരാധകരുമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർ പിന്തുടരുന്ന താരമാണ് എലി ഷെറ റായ്. താരത്തിന്റെ അഭിനയവും ഭാവവും ഒക്കെ എല്ലാവര്ക്കും വളരെ ഹരവുമാണ് ഇഷ്ടവുമാണ്. ഒട്ടനവധി ആരാധകര്‍ താരത്തിന് ഇതുകൊണ്ട് ലഭിച്ചു.

സ്ത്രീകളും പുരുഷന്മാരും ഒരുപോലെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു നടിയകന്‍ ഉള്ള എല്ലാ കഴിവും താരത്തിന് ഉണ്ട്. അത്കൊണ്ട് തന്നെ ഒരു നല്ല ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുന്ന ആരാധകരുടെ എണ്ണത്തില്‍ ഒരു കുറവും ഇല്ല. താരതിനോട് കടുത്ത ആരാധന ഉള്ളവര്‍ ഒരുപാട് ഉണ്ട്.

എലി ഷെറ റായ്

എലി ഷെറ റായ്

എലി ഷെറ റായ്

എലി ഷെറ റായ്

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*