പ്രിയമണിക്ക് വിദ്യാ ബാലനുമായി ബന്ധമുണ്ടെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? അവസാനം ആ രഹസ്യം എല്ലാവരും അറിഞ്ഞു..

ആമസോണിന്റെ ദ ഫാമിലി മാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ സുചി ആയി അഭിനയിക്കുന്ന പ്രിയമണി നടൻ വിദ്യാ ബാലനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടതാണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? രണ്ട് അഭിനേതാക്കൾ രണ്ടാമത്തെ കസിൻമാരാണ്. ദ ഫാമിലി മാൻ രണ്ടാം സീസൺ ജൂൺ 4 ന് ആമസോണിൽ അരങ്ങേറി, കേന്ദ്ര പ്ലോട്ടിന് സമാന്തരമായി സുച്ചിയുടെ കഥപറച്ചിൽ തുടർന്നു, മനോജ് ബാജ്‌പേയി അവതരിപ്പിച്ച ഭർത്താവ് ശ്രീകാന്ത് തിവാരിയുടെ സാഹസികതയെ തുടർന്നാണിത്.

ഒരു പതിറ്റാണ്ട് മുമ്പ് പ്രിയമാണി ഹിന്ദി ചിത്രങ്ങളിലെ ഏറ്റവും പ്രശംസ നേടിയ നടന്മാരിൽ ഒരാളായ വിദ്യയുമായുള്ള സമവാക്യത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിരുന്നു, ദ ഡേർട്ടി പിക്ചർ, തുംഹാരി സുലു, കഹാനി തുടങ്ങിയ ഹിറ്റുകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. പ്രിയമാനിയും വിദ്യയും ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡിന് അർഹരാണ്.

“ഞങ്ങളുടെ മാതാപിതാക്കളെപ്പോലെ ഞങ്ങൾ പലപ്പോഴും കണ്ടുമുട്ടാറില്ല. അവൾ കുടുംബമാണെന്ന് ഞാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു, ഒപ്പം അവൾക്ക് മികച്ചൊരു കരിയർ നേരുന്നു”, മണിരത്നം സംവിധാനം ചെയ്ത രാവണന്റെ റിലീസിന് മുന്നോടിയായി 2010 ൽ അവർ ബിഹൈൻഡ് വുഡ്സിനോട് പറഞ്ഞു. ചിത്രത്തിന്റെ ഹിന്ദി, തമിഴ് പതിപ്പുകളിൽ പ്രിയമണി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

രാം ഗോപാൽ വർമ്മ സംവിധാനം ചെയ്ത രക്തചരിത്ര II എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പത്ര പരിപാടിയിൽ, വിദ്യയുമായുള്ള സമവാക്യത്തെക്കുറിച്ച് വീണ്ടും ചോദിച്ചു. അവൾ പറഞ്ഞു, “അതെ, ഞങ്ങൾ രണ്ടാമത്തെ കസിൻസാണ്. ഞങ്ങൾ വ്യക്തിപരമായ തലത്തിൽ ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടില്ല – അവളല്ല, പക്ഷേ ഞാൻ അവളുടെ പിതാവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

ഞാൻ മുംബൈയിൽ എത്തുമ്പോഴെല്ലാം ഞാൻ അത് ഒരു കാര്യം ഓർക്കുന്നു സാധ്യമെങ്കിൽ, ഒരു ദിവസം വിദ്യയെ കാണാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, കാരണം കസിൻസ് എന്നത് ഒരു ദ്വിതീയ കാര്യമാണ്, പക്ഷേ ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ ഞാൻ അവളെക്കുറിച്ച് വളരെയധികം അഭിമാനിക്കുന്നു, ഒപ്പം അവൾ ചെയ്ത ജോലിയുടെ കാര്യത്തിലും അവൾ ഒരു അതിശയകരമായ നടൻ. ”

2012 ൽ ഡെക്കാൻ ക്രോണിക്കിളിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പ്രിയമണി പറഞ്ഞു, വിദ്യയുടെ വിജയവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തനിക്ക് വേഗത കൈവരിക്കാൻ താൽപ്പര്യമില്ലെന്ന്. “ഏതൊക്കെ സിനിമകളിൽ ഒപ്പിടണം അല്ലെങ്കിൽ ഇല്ല എന്നതിനെക്കുറിച്ച് എന്റെ രണ്ടാമത്തെ കസിനിൽ നിന്ന് നുറുങ്ങുകൾ എടുക്കേണ്ടതില്ല. അവളുടെ ഉപദേശം തേടാൻ എനിക്ക് തീരെ സ്വാതന്ത്ര്യമില്ല,” അവൾ പറഞ്ഞു.

“മുംബൈ മാധ്യമങ്ങളിൽ വിദ്യയുടെ പേര് ബൗൺസ് ചെയ്താൽ എനിക്ക് കൂടുതൽ മൈലേജ് ലഭിച്ചേക്കാം, പക്ഷേ ഞാൻ ആ ആശയത്തോട് തികച്ചും വിമുഖനാണ്. ഗോവണിയിലേക്ക് കയറാനുള്ള അവരുടെ ലിങ്കുകളെക്കുറിച്ച് ചിലർ വീമ്പിളക്കും, പക്ഷെ ഞാൻ അങ്ങനെയല്ല. കഴിവുകൾക്ക് പകരമായി മറ്റൊന്നിനും കഴിയില്ല, അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പ്രിയമണിയെ ഇപ്പോൾ ദ ഫാമിലി മാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കാണാൻ കഴിയുമെങ്കിലും വിദ്യ തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ഷെർനിയുടെ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്, അത് പ്രൈം വീഡിയോയിലും അരങ്ങേറും.

Insta Pics

Insta Pics

Insta Pics

Source Link

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*