എന്റെ പൊന്നെ ഒരേ പൊളി.. ഇനിയയുടെ പുത്തന്‍ ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌.. കിടിലന്‍ ഔട്ട്‌ ഫിറ്റില്‍ ഉള്ള ഫോട്ടോസ് ആരാധകരെ ആകര്‍ഷിക്കുന്നു

നിരവധി മലയാള, തമിഴ്, തെലുങ്ക്, കന്നഡ ചിത്രങ്ങളിൽ ജനപ്രിയ നടിയായി ഇനിയ മാറി. തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്നുള്ള നടന്റെ യഥാർത്ഥ പേര് ശ്രുതി ശ്രവന്ത് എന്നാണ്. നിരവധി മിനി സ്‌ക്രീൻ സീരീസുകളിലും ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങളിലും ബാലനടിയായി ഇനിയ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ചു. ഡോ ബിജുവിന്റെ സൈറയിലൂടെ ഇനിയ മലയാള ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തി.

വയലാർ മാധവൻ കുട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത പരമ്പരയിൽ ഒർമ ശ്രീ ഗുരുവയൂരപ്പൻ അഭിനയിച്ചു. പിന്നെ സമയം. ദലമർമരംഗലിലും അഭിനയിച്ചു. പിന്നീട് മലയാളത്തിന് ധാരാളം അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചില്ല. പിന്നീട് നടന് വിദേശ ഭാഷാ സിനിമകളിലേക്ക് പോകാനുള്ള അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു.

ഗ്ലാമറസ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിയ ഇനിയ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര ലോകത്ത് താരമായി. രണ്ട് കൈകളാലും മലയാളികൾ സ്വീകരിച്ച സിനിമാതാരമാണ് ഇനിയ. ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ നടിക്ക് തന്റെ അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞു.

ശ്രുതി സാവന്ത് എന്നറിയപ്പെടുന്ന നടി ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സജീവമായതിന് ശേഷം ഇനിയ എന്ന പേര് സ്വീകരിച്ചു. മലയാളത്തിലും തമിഴ് ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ചുകൊണ്ട് ഇനിയ തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2005 മുതൽ താരം ചലച്ചിത്ര ലോകത്ത് സജീവമാണ്.

തമിഴിലെയും മലയാളത്തിലെയും നിരവധി മികച്ച ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാണ് താരം. തമിഴ്‌നാട് സർക്കാരിന്റെ മികച്ച നടിക്കുള്ള അവാർഡ് പോലും അവർ നേടിയിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് താരം. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിൽ നടി പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

താരം തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകൾ, വീഡിയോകൾ, സിനിമാ വാർത്തകൾ എന്നിവയും അതിലേറെയും ആരാധകരുമായി പതിവായി പങ്കിടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം നടിക്ക് 4.5 ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നടി പങ്കിട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തൽക്ഷണം വൈറലായത്.

ഏത് വസ്ത്രത്തിലും ഏറ്റവും സുന്ദരിയായി നടി ഫോട്ടോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ആരാധകർ ഫോട്ടോകൾ ഉറ്റുനോക്കുന്നു. ഇത്തരമൊരു ഹോട്ട് ബോർഡ് കണ്ടിട്ടില്ലെന്ന് ആരാധകർ പറയുന്നു.

കൊലയാളി ഹോട്ട് വസ്ത്രത്തിൽ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോയിൽ നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. 2005 ൽ സൈറയിലൂടെ നടി മലയാള ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തി. 2010 ൽ പടക സലായി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്.

വാഗയി സൂടാ വാ യിലെ പ്രകടനം സംസ്ഥാന അവാർഡ് നേടാൻ സഹായിച്ചു. നിരവധി ടെലിവിഷൻ ഷോകളിൽ ഒരു മത്സരാർത്ഥി, അതിഥി, വിധികർത്താവ് എന്നീ നിലകളിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിനും തമിഴിനും പുറമെ കന്നഡ, തെലുങ്ക് ചിത്രങ്ങളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇനിയ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് | Iniya’s INSTAGRAM PHOTOSHOOT

ഇനിയ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് | Iniya’s INSTAGRAM PHOTOSHOOT

ഇനിയ ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് | Iniya’s INSTAGRAM PHOTOSHOOT

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*