ഇനി അല്പം വിശ്രമിക്കാം.. മയങ്ങാന്‍ ബെഡില്‍ കിടക്കുന്ന ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് സനുഷ..

മലയാളികളുടെ പ്രിയങ്കരിയായ നടിയാണ് സനുഷ സന്തോഷ്. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും നിരവധി ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. വളരെ ചെറുപ്പം മുതൽ സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ച ഭാഗ്യ നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് സനുഷ സന്തോഷ്.

മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച ദാദ സാഹിബ് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് സനുഷയെ കാണുന്നത്. 2000 മുതൽ മലയാള, തമിഴ് ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സജീവമാണ്.

വിനയൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന തമിഴ് ചിത്രത്തിൽ ഇതാദ്യമായാണ് ഒരു നായിക അഭിനയിക്കുന്നത്. പിന്നീട് മിസ്ടര്‍ മരുമകന്‍ എന്ന സിനിമയില്‍ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. 2004 ൽ കാഴ്ചയിലെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച ബാലനടിക്ക് അവാർഡ് നേടി.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യത്യസ്തമായ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ് സനുഷ സന്തോഷ്. അതുകൊണ്ടാണ് മലയാളികളിൽ സനുഷ വളരെ ജനപ്രിയമായത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഏഴ് ലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകരെ നടി നേടി. പുതിയ തരം വീഡിയോകളും ചിത്രങ്ങളും പങ്കിടുന്നതിലൂടെ ഇത് പലപ്പോഴും പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റുന്നു.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന്റെ മറ്റൊരു ചിത്രം നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു. നടി ഉചിതമായ അടിക്കുറിപ്പും നൽകിയിട്ടുണ്ട്. കിടക്കുമ്പോൾ സനുഷ ഒരു ചിത്രമെടുത്തു. പ്രണയത്തിനും മാന്ത്രികതയ്ക്കും മിഴിവ് തടയാനായില്ല. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ വൈറലായി.

ഉണ്ണി മുകുന്ദൻ നായകനായ ‘ഒരു മുരെ വന്തു പാർത്തയൽ’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയം വൻ വിജയമായിരുന്നു. മലയാളത്തിന് ശേഷം തമിഴ്, തെലുങ്ക് എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതിനാൽ കഴിഞ്ഞ 5 വർഷമായി താരം മലയാള സിനിമയിൽ നിന്ന് ഇടവേള എടുത്തിരുന്നു.

എന്നാൽ മലയാള സിനിമയിലേക്ക് രണ്ടാം തവണ വരാൻ ഒരുങ്ങുന്ന വാർത്തകൾ വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. നടിയുടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ടി-ഷർട്ട് ധരിച്ചാണ് താരം. നടി തന്റെ ചിത്രങ്ങളും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു. ചിത്രങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുണ്ട്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*