പഴയകാല തമ്പുരാട്ടിമാര്‍ പോലും തോറ്റുപോകും ഈ സൗന്ദര്യത്തിന് മുന്നില്‍.. വന്ദന പൊന്നുസിന്റെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കണ്ട ആരാധകര്‍ പറയുന്ന ഇങ്ങനെ…

ചലച്ചിത്രത്തിലേക്കും മറ്റ് അഭിനയ മേഖലകളിലേക്കും എത്തിച്ചേരാൻ സാധാരണക്കാർ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണമായി മോഡലിംഗ് മാറിയിരിക്കുന്നു. മോഡലിംഗ് രംഗം നിരവധി സാധാരണക്കാരുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കടന്നുവന്നത് അടുത്തിടെയാണ്.

മനുഷ്യജീവിതത്തിലെ എല്ലാ ആഘോഷങ്ങളും ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും എടുത്ത് ആഘോഷിക്കുന്നുവെന്ന ധാരണ ഇപ്പോൾ ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടാത്ത ചെറിയ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള ആശയം എടുക്കുന്ന ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ വൈറലാകുന്നത്.

ഇതുവരെ വളർത്തിയിട്ടില്ലാത്ത വസ്ത്രങ്ങളുടെ ആശയവും ആശയവും കൊണ്ടുവരാൻ പ്രവർത്തകർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. വിതരണം കുറവായിരുന്നുവെന്നും ആവശ്യം ഉയർന്നതാണെന്നും പറയുന്നത് സുരക്ഷിതമാണ്. യുവാക്കൾ ഇപ്പോൾ അതിനുള്ള ഒരുക്കത്തിലാണ്.

രാജാക്കന്മാരുടെ കാലത്ത് തമ്പുരാട്ടിമാര്‍ ഉടുത്തിരുന്ന വേഷം അനുകരിച്ചുള്ള ഈ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ പഴയകാല സ്മരണകള്‍ ഉണര്‍ത്തുന്ന ഒന്നാണ്. ജിത്ത് എന്ന ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ആണ് ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള കുട്ടികള്‍ ആരും ഇതുപോലെ ഉള്ള വേഷങ്ങള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ടാകില്ല.

ഇപ്പോള്‍ ജീന്‍സ് ടിഷര്‍ട്ട്‌, മുതല്‍ ആയി ഉള്ള മോഡേണ്‍ വസ്ത്രം ആണ് കണ്ടു പരിജയം. പഴയകാല ഡ്രസ്സ്‌ ഒക്കെ ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള പിള്ളാര്‍ക്ക് ഇതുപോലെ ഉള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ വഴി മാത്രമാണ് കാണാന്‍ സാധിക്കുന്നത്. അത്കൊണ്ട് മിക്കവാറും ഈ ഫോട്ടോസ് മികച്ച പ്രതികരണം അറിയിക്കുകയുണ്ടായി

പഴയ കാലങ്ങളില്‍ സ്ത്രീകൾ ധരിച്ചിരുന്ന വേഷത്തിലാണ് മോഡൽ എത്തിയിരിക്കുന്നത്. പരിഹാസവും പരിഹാസവും പ്രകടിപ്പിക്കുന്നവർക്ക് ഈ പങ്ക് അസാധാരണമല്ല, പക്ഷേ ഇത് പഴയകാല ഇല്ലങ്ങളില്‍ ഉള്ള പശ്ചാത്തലത്തിന് അനുയോജ്യമായ ഒരു റോളാണ്.

കടപ്പാട് :
https://www.instagram.com/ponnusvandhana/
https://www.instagram.com/jithphotography/

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*