തെന്നിന്ത്യൻ താര സുന്ദരി ശ്രുതി ഹസന്റെ ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾക്ക് താഴെ പൊങ്കാലയിട്ട് ആരാധകര്‍.. അടിവസ്ത്രം ധരിച്ചില്ലേ എന്ന് തുടങ്ങിയ അശ്ലീല കമന്റുകൾ

ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നടിയാണ് ശ്രുതി ഹസ്സൻ. മോഡലിംഗിലും പ്ലേബാക്ക് ആലാപനത്തിലും തെളിയിക്കപ്പെട്ട കഴിവുകൾ. ലോകതാരം കമല ഹാസന്റെയും സരികയുടെയും മകളായ ചെന്നൈയിലാണ് ശ്രുതി ജനിച്ചത്. കമല ഹസ്സന്റെ മകളുടെ പേരിലാണ്.

കഴിവും പരിശ്രമവും കൊണ്ട് വെള്ളിത്തിരയിൽ സ്വന്തമായി ഇടം കണ്ടെത്തിയ താരമാണ് ശ്രുതി ഹസ്സൻ. ആറാമത്തെ വയസ്സിൽ അച്ഛൻ കമല ഹസ്സൻ അവതരിപ്പിച്ച തേവറിന്റെ മകനാണ് ശ്രുതി. എക്കാലത്തെയും സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സിനിമയിൽ പാടിയാണ് ശ്രുതി ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്.

പിന്നീട് സ്കൂളിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ചാച്ചി 420 എന്ന ബോളിവുഡ് സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു. ഗാനം ആലപിച്ച ശ്രുതി പശ്ചാത്തലഗാന രംഗത്ത് സജീവ സാന്നിധ്യമായി. താരം പിന്നീട് സ്വന്തം ആൽബം നിർമ്മിക്കുന്നതിനായി അമേരിക്കയിൽ സംഗീതം പഠിച്ചു.

2000 ൽ നായികയായി വെള്ളിത്തിരയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. ആദ്യ ചിത്രം അത്ര വിജയിച്ചില്ല, പിന്നീട് നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ചെയ്ത് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ താരമായി. സിനിമാ മേഖലയിലെ ഏറ്റവും ധീരമായ നടിയായി ശ്രുതി ഹസ്സൻ അറിയപ്പെടുന്നു.

സജീവമായ ഒരു മോഡൽ, അവൾ സൈബർ സ്പേസിലും സജീവമാണ്. നടി പങ്കിട്ട ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെയധികം ശ്രദ്ധ നേടുന്നു. ശ്രുതി പങ്കിട്ട ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ നടി പങ്കിട്ട ചിത്രങ്ങളും ചുവടെയുള്ള അശ്ലീല അഭിപ്രായങ്ങളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു. പാദങ്ങൾ ധരിക്കുന്നുണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് മിക്ക അഭിപ്രായങ്ങളും. ശ്രുതി പങ്കിട്ട കൊലയാളി ചിത്രങ്ങൾ നോക്കൂ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*