കൂടെ കളിയ്ക്കാന്‍ ആരുമില്ല.. സോഷ്യല്‍ മീഡിയ വഴി കൂടെ കളിയ്ക്കാന്‍ ആരെ അന്വേഷിച്ച് താരം.. പോസ്റ്റ്‌ ഇങ്ങനെ…. അവസ്ഥ വിവരിച്ച് താരം

എല്ലാ ദിവസവും നടി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുകയും എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും വൈറലാകുകയും ചെയ്യുന്നു. മിനി സ്‌ക്രീനിലോ വലിയ സ്‌ക്രീനിലോ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ പ്രേക്ഷകരുമായി ഏറ്റവും അടുത്ത നടിയാണ് അശ്വിത.

ഒരു മോഡൽ എന്ന നിലയിൽ അശ്വിത സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ താരമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്നാണ് നടി അറിയപ്പെടുന്നത്. വലിയ സ്‌ക്രീനിലോ മിനി സ്‌ക്രീനിലോ താരം ഒരിക്കലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടില്ല. എന്നിട്ടും താരത്തിന് ആരാധകരുടെ കുറവില്ല.

നിരവധി ആധുനിക ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന നടി ചൂടുള്ള വസ്ത്രങ്ങളിൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നു.
സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകരുമായി സംവദിക്കുന്ന ഒരു ഡിജിറ്റൽ സ്രഷ്ടാവ് കൂടിയാണ് താരം. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് സജീവമായവർക്ക് അവസരത്തിലേക്കുള്ള പാത എളുപ്പമാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയ നിരവധി സെലിബ്രിറ്റികളാണ് ഞങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ളത്. അത്തരമൊരു സെലിബ്രിറ്റിയാണ് അശ്വിത. സജീവ മോഡലാണ് അശ്വിത. ഒരു പുതിയ വേഷത്തിൽ എപ്പോഴും പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തുന്ന ധാരാളം ആരാധകർ ഈ നടിക്കുണ്ട്.

ഒരു മോഡൽ എന്ന നിലയിൽ അവർ ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി താരം നിരന്തരം സംവദിക്കുന്നു. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ നടി പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഡിജിറ്റൽ ക്രിയേറ്റർ നടി ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ കൂടുതൽ ഗ്ലാമറസ് വേഷത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

പ്രേക്ഷകർ നന്നായി പ്രതികരിക്കുന്നു. ഹിൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് താരത്തിനുണ്ട്. സ്വന്തമായി വെബ്‌സൈറ്റുള്ള അശ്വിതയ്ക്ക് അവർ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്ന ആധുനിക ചിത്രങ്ങൾക്കും ഫോട്ടോകൾക്കും ആരാധകരിൽ നിന്ന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്.

നടി ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ഹോട്ട് ലുക്കിൽ തരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 1 ദശലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് താരത്തിനുണ്ട്. താരം അപ്‌ലോഡുചെയ്‌ത ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തൽക്ഷണം വൈറലാകുന്നു.

നിലവിലെ ടെന്നീസ് ഓർഗനൈസേഷനിൽ നടി സ്വയം ഒരു പുതിയ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിട്ടു. ടെന്നീസ് വസ്ത്രത്തിൽ ഹോട്ട് ലുക്കിൽ ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്യുന്ന നടിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വൈറലായി.

താരത്തിന്റെ ചിത്രത്തിനെതിരെ നിരവധി ആളുകൾ അഭിപ്രായങ്ങളുമായി മുന്നോട്ട് വന്നിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ എന്റർടെയ്‌നറിന് സ്വന്തമായി ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് ഉണ്ട്. ആരാധകർക്ക് ഈ വെബ്സൈറ്റ് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാനും സന്ദർശിക്കാനും കഴിയും.

ഇപ്പോൾ കളിക്കാരൻ പങ്കിട്ട ഫോട്ടോ ഒരു ടെന്നീസ് കളിക്കാരന്റെ വേഷത്തിലാണ്. വളരെ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലാണ് നടി ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തത്. പങ്കിട്ട നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ആരാധകർ എടുത്ത ഫോട്ടോകൾ. ഇനിയും ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോസ് വരാന്‍ കാത്തിരിക്കുകയാണ് താരങ്ങള്‍.

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Ashwitha’s exclusive INstagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*