കാറിന്‍റെ ഉള്ളില്‍ നിന്ന് സ്വകാര്യ ഫോട്ടോസ് ചിത്രികരിച്ച്‌ വൈറല്‍ താരം ആരാധകര്‍ക്ക് പങ്കുവെച്ചു..

ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയുടെ പുതിയ വൈറല്‍ താരമാണ് പ്രഗ്യ നഗ്ര. ചെറുപ്പത്തിൽത്തന്നെ മുൻനിര നടിമാരുടെ പട്ടികയിൽ നടി ഒന്നാമതെത്തി. അഭിനയ നൈപുണ്യവും സൗന്ദര്യവും കൊണ്ട് ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. മിടുക്കിയായ നടിയും മോഡലുമാണ് പ്രഗ്യ നഗ്ര.

ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ വ്യക്തിത്വം കൂടിയാണ് താരം. ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. തമിഴ് സിനിമയിലെ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് താരം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം നടിക്ക് നാല് ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആരാധകർക്കായി നടി പതിവായി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കിടുന്നു. ഏത് വേഷത്തിലും ഫോട്ടോകളിൽ നടി വളരെ മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു.

കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ചെക്ക് ചെയ്ത വസ്ത്രത്തിൽ കാറിൽ ഇരിക്കുന്ന നടിയുടെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. അർജുൻ ക്ലിക്സ് താരത്തിന്റെ മനോഹരമായ ഫോട്ടോ ക്യാമറയിൽ പകർത്തി.

സ്റ്റാർ വിജയ് ടെലിവിഷനിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത അഞ്ജലി സീരിയലിലാണ് നടി അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. നിരവധി മ്യൂസിക് വീഡിയോകൾ, പരസ്യചിത്രങ്ങൾ, ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങൾ, വെബ് സീരീസ് എന്നിവയിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. താൻ അഭിനയിച്ച എല്ലാ വീഡിയോകളിലും താരം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചിട്ടുണ്ട്.

നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ നടി പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. നിരവധി ബ്രാൻഡുകളുടെ പരസ്യങ്ങളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. എന്തായാലും ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയുടെ ഭാവി താരം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നതിൽ ആരാധകരുടെ മനസ്സിൽ യാതൊരു സംശയവുമില്ല.

പ്രഗ്യ നഗ്രയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക | Instagram Photos

പ്രഗ്യ നഗ്രയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക | Instagram Photos

പ്രഗ്യ നഗ്രയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക | Instagram Photos

പ്രഗ്യ നഗ്രയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് കാണുക | Instagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*