കള്ളചിരിയുമായി കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് നസിയ.. ചിരിയുടെ രഹസ്യം എന്താണെന് തിരക്കി ആരാധകര്‍.. പുത്തന്‍ വൈറല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍

ഒരുകാലത്ത് മലയാളി യുവാക്കൾക്കിടയിൽ സൗന്ദര്യമായി മാറിയ നടിയാണ് നസ്രിയ. മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമായിരുന്ന നടി വിവാഹശേഷം കുറച്ചുകാലം വിട്ടു. കുറച്ച് സമയത്തിന് ശേഷം തിരിച്ചെത്തിയെങ്കിലും താരം സിനിമയിൽ പൂർണ്ണമായും സജീവമല്ല എന്നതാണ് വസ്തുത.

ബാലതാരമായിട്ടാണ് താരം ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ പ്രവേശിച്ചത്. സിനിമയിൽ വരുന്നതിനുമുമ്പ് ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത പരിപാടിയുടെ അവതാരകനായിരുന്നു താരം. 2006 ൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച പാലങ്ക് എന്ന സിനിമയിൽ കുട്ടിക്കാലത്ത് വെള്ളിത്തിരയിലെത്തി.

ഒരു കാലത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കേരളത്തിൽ ഏറ്റവുമധികം പേർ പിന്തുടരുന്ന നടിയായിരുന്നു നസ്രിയ. താരം ഇപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. തന്റെ കുടുംബത്തിന്റെ സന്തോഷകരമായ നിമിഷങ്ങൾ പലപ്പോഴും ആരാധകരുമായി താരം പങ്കിടുന്നു.

നടി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആരാധകർക്കായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 3.4 ദശലക്ഷം ഫോളോവേഴ്‌സ് ഈ താരത്തിനുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് നക്ഷത്രം അപ്‌ലോഡുചെയ്‌ത ഓരോ ഫോട്ടോയും തൽക്ഷണം വൈറലാകുന്നത്.

താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. ഇത് വിന്റേജ് നസ്രിയയാണെന്ന് ഫോട്ടോ കണ്ട ആരാധകർ പറയുന്നു. നടിയുടെ ഫോട്ടോയും വളരെ മനോഹരമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഫോട്ടോകൾ ഇതിനകം ആരാധകർ എടുത്തിട്ടുണ്ട്.

2013 ൽ ലാലിനൊപ്പം മാഡ് ഡാഡിൽ ആദ്യമായി ബാലതാരമായി അഭിനയിച്ചു. പിന്നീട് ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മലയാള ചിത്രമായ നേരം എന്ന തമിഴ് പതിപ്പിലാണ് നടി തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുക.

സലാല മൊബൈൽസ്, ഓംശാന്തി ഓഷാന, ബാംഗ്ലൂർ ഡെയ്സ്, നെയ്യാണ്ടി, രാജരാണി, കൂട്ട്, ട്രാൻസ് എന്നിവയാണ് അവളുടെ പ്രധാന ചിത്രങ്ങൾ. മികച്ച ആരാധക പിന്തുണ ഉള്ള താര ജോടികള്‍ ആണ് നസ്രിയ ഫഹദ്. ഇരുവരും ഒരുമിച്ചുള്ള ഫോട്ടോസ് വേഗം വൈറല്‍ ആകാറുണ്ട്.

നസ്രിയ ഫഹദ് INSTAGRAM PHOTOS

നസ്രിയ ഫഹദ് INSTAGRAM PHOTOS

നസ്രിയ ഫഹദ് INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*