വൈറല്‍ ആയി അതുല്യ രവിയുടെ കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസും വീഡിയോയും.. ആ ക്യൂട്ട്നെസ്സ് ആ ചിരി യില്‍ മയങ്ങി ആരാധകര്‍

തമിഴ് സിനിമാ ലോകത്ത് വളരെയധികം ആരാധകരെ നേടിയ താരമാണ് അതുല്യ രവി. 2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘കാതൽ കാൻ കുട്ടുഡെ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ നടി ആരാധകരുടെ മനസ്സ് നേടി. പിന്നീട് ഒരുപിടി നല്ല ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാകാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

ഒരു ഹ്രസ്വചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ഹ്രസ്വചിത്രമായ പൽവാടി കടലിലൂടെ മലയാളികൾ പോലും ഇത് തിരിച്ചറിയാൻ തുടങ്ങി. കഥനായകൻ, കി, യമലി, നാദോഡിക്കൽ 2, സുത്തു പിഡിക ഓർഡർ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ താരം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചിട്ടുണ്ട്.

അവളുടെ അവസാന ചിത്രം “മൈ നെയിം ഈസ് ആനന്ദ” ആയിരുന്നു. അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം വട്ടമാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പുരോഗമിക്കുകയാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ വ്യക്തിയാണ് താരം.

തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ആരാധകർക്കായി നടി ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുന്നു. കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് നടി സ്വയം മഴയിൽ കുതിർക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിട്ടു. ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ വൈറലായി.

2016 മുതൽ അതുല്യ രവി തമിഴ് സിനിമയിൽ സജീവമാണ്. 2017 ൽ കാതൽ കാൻ കുട്ടുഡെ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി തന്റെ ചലച്ചിത്ര ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. പിന്നീട് തമിഴിൽ ധാരാളം നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തു. സിനിമയിലേക്ക് വരുന്നതിനുമുമ്പ്, ഹ്രസ്വചിത്രങ്ങളിലൂടെ താരം തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിരുന്നു.

‘പൽവാടി കഥൽ’ എന്ന ഹ്രസ്വചിത്രത്തിലൂടെ നടി തന്റെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിക്കും. പിന്നീട് നിരവധി നല്ല തമിഴ് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. കഥനായകൻ, യമലി, കി, സുത്തു പിഡിക്ക ഓർഡർ, നാദോഡിക്കൽ 2 എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ താരം മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചിട്ടുണ്ട്.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ അവസാന ചിത്രം എൻ നെയിം ആനന്ദയായിരുന്നു. ‘താരതിന്റെ വട്ടം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഇപ്പോൾ നടക്കുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു.

Lets get wet in the rain, and get drenched in love… കുറച്ചുനാൾ മുമ്പ് നടി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത മഴയിൽ കുതിർന്ന ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. മഴയിൽ നനയുകയും പ്രണയത്തിൽ നനയുകയും ചെയ്യാം .. “ഈ മഴയെ പ്രണയിക്കുക” എന്ന പേരിൽ നടി ഒരു ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു. വെളുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ ഒരു മാലാഖയുടെ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

മാത്രമല്ല കിടിലന്‍ വീഡിയോയും വൈറല്‍ ആകുന്നുണ്ട്. പാട്ടിനു വേണ്ടി ടഎന്ത് തരത്തില്‍ ഉള്ള ഡാന്‍സ് കളിക്കാനും താരം തയ്യാര്‍ ആണ് അതിന്‍റെ ഉദാഹരണമാണ് ഈ വീഡിയോയില്‍ ഉള്ളത്. നായകനുമായി കിടിലന്‍ പ്രണയ രംഗമാണ് ഈ വീഡിയോയില്‍ മുഴുവന്‍ താരം അഭിനയചിരിക്കുന്നത്.

എത്ര ഗ്ലാമര്‍ ആയാലും നടിയുടെ ആ ക്യൂട്ട്നെസ് എല്ലാവരെയും ഒരുപോലെ നിലനില്കുന്നുന്ദ്അതുകൊണ്ട് തന്നെ നല്ല ആരാധകര്‍ നടിക്ക് എപ്പോളും ഉണ്ട്. തരങ്ങമാകുന്ന ആ വീഡിയോ നമുക്ക് കാണാം. ഇഷ്ടമായ ഷയര്‍ ചെയ്യാന്‍ മറക്കല്ലേ.

അതുല്യ രവി INSTAGRAM PHOTOS

അതുല്യ രവി INSTAGRAM PHOTOS

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*