അയലത്തെ വീട്ടിലെ കല്യാണ ചെക്കെനെ… കൊതിയോടെ.. നിന്നെ ഞാന്‍… കിടിലൻ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് നടി മൈഥിലി

രഞ്ജിത്തിന്റെ സൂപ്പർ ഹിറ്റായ പാലേരി മാണിക്കത്തിന്റെ സ്റ്റോറി ഓഫ് എ പത്തിര കൊലപാതകത്തിലൂടെയാണ് 2009 ൽ മൈഥിലി വെള്ളിത്തിരയിലെത്തിയത്. മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച ചിത്രം അവാർഡ് നേടിയ സിനിമയായിരുന്നു.

തിയേറ്ററുകളിൽ വൻ വിജയമായ ചിത്രത്തിൽ മാണിക്യം പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കും. മൈഥിലി അവതരിപ്പിച്ചു. പിന്നീട് മലയാള സിനിമയിൽ നിരവധി അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ച അദ്ദേഹം നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

കേരള കഫെ. ചട്ടമ്പിനാട്. ക്യാപ്റ്റനാകാൻ വന്ന നല്ല മനുഷ്യനാണ് ജയസൂര്യ. മോഹൻലാൽ സിനിമാ ഷിക്കാർ. ഉപ്പും കുരുമുളക്. ഞാനും എന്റെ കുടുംബവും. ദിലീപ് അഭിനയിച്ച മായാമോഹിനി. നോട്ടി പ്രൊഫസർ. ഭൂമിയുടെ അവകാശികൾ.

പോപ്പിൻസ്. മാർട്ടിനി. നാടോടി മന്നൻ. മെറ്റൽ. താജോഫെൻജിയ ചിത്രങ്ങളിൽ മൈഥിലി ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നു. മലയാള സിനിമയിൽ അത്ര സജീവമല്ല. മാർട്ടിനി എന്ന ചിത്രത്തിലെ ഗ്ലാമറസ് റോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വലിയ ചർച്ചയായിരുന്നു.

സജീവ മോഡലായ അവർ നിരവധി പരസ്യങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. വെള്ളിത്തിരയിൽ സജീവമല്ലെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ അദ്ദേഹം തന്റെ എല്ലാ അനുഭവങ്ങളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു.

നടൻ പങ്കിട്ട ഭീമാകാരമായ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾക്ക് സൈബർ സ്പേസിൽ വലിയ സ്വീകാര്യത ലഭിക്കുന്നു. നടിയുടെ സമീപകാല ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിന്റെ ആരാധകർ ചിത്രങ്ങളൊന്നും എടുത്തിട്ടില്ല. ഒരു അടിപൊളി കിടിലന്‍ ഫോട്ടോസ് ആണ് ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഒരു മരത്തിന്‍റെ മുകളില്‍ കയറി ഇരിക്കുന്ന മൈഥിലിയുടെ ഫോട്ടോ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ പങ്കുവെച്ചപ്പോള്‍ മുതല്‍ ആരാധകര്‍ നെഞ്ചോട് ചേര്‍ത്ത് പിടിച്ചിരിക്കുന്നു. നിരവധി ആളുകള്‍ നല്ല കമന്റുകളും അടിക്കുന്നുണ്ട്. ഇനിയും ഇതുപോലെ മനോഹരമായ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെക്കണം എന്നാണ് ആരാധകരുടെ ആഗ്രഹം.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*