ബിക്കിനിയിൽ കടൽ തീരത്ത്‌ കിടന്നു ഹോട്ട് മോഡൽ കിമായ കപ്പൂർ.. ചിത്രങ്ങൾ എറ്റെടുത്ത്‌ സോഷ്യൽ മീഡിയ.

ഇന്ന്, സിനിമാതാരങ്ങളും മോഡലുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആധിപത്യം പുലർത്തുന്നു. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നോക്കുന്നത് ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളുടെ ഒരു തരംഗമാണ്. സാമൂഹ്യ-സാംസ്കാരിക രംഗത്ത് തിളങ്ങുകയും ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തുകയും ചെയ്യുന്ന ചലച്ചിത്ര-സീരിയൽ നടിമാരാണ് മിക്ക സ്ത്രീ നടന്മാരും.

എന്നാൽ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് മാത്രം തിളങ്ങുന്ന സെലിബ്രിറ്റികളും ധാരാളം ഉണ്ട്. മോഡലിംഗ് വ്യവസായത്തിൽ പ്രവേശിച്ച് ഇന്ത്യയിലുടനീളം ആരാധകരെ നേടിയ മോഡലാണ് കിമ കപൂർ. നടി ധാരാളം ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, കൂടുതലും ചൂടുള്ളതും ധീരവുമായ രൂപത്തിലാണ്.

താരത്തിന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് ഒരു വലിയ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും എന്നതാണ് വസ്തുത.

നക്ഷത്രം പങ്കിടുന്ന ഓരോ ചിത്രവും പരസ്പരം മികച്ചതാണ്. കിമയ കപൂറിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സവിശേഷത നടി തന്റെ ഓരോ ചിത്രങ്ങളും കൂടുതൽ ആകർഷകവും ചൂടുള്ളതുമായ രൂപത്തിൽ എടുക്കുന്നു എന്നതാണ്. ആരെയും ആകർഷിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം അതിശയിപ്പിക്കുന്നതാണ്.

അതിനാൽ താരത്തിന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും ആരാധകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമാണ്. ആരാധകർക്കായി ഹോട്ട് ലുക്കിൽ നടി ഇപ്പോൾ സ്വയം ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു. ഒരു ചെറിയ ബിക്കിനിയിൽ കടലിൽ കിടക്കുന്ന ഒരു മത്സ്യത്തൊഴിലാളിയെപ്പോലെ സ്വയം കാണുന്ന ചിത്രങ്ങൾ നടി പങ്കുവെച്ചു.

ചിത്രങ്ങൾ കണ്ട് താരത്തിന്റെ ആരാധകർ ഞെട്ടി. നടി ബിക്കിനി മാത്രമാണ് ധരിച്ചിരുന്നത്. നടന്റെ സിനിമകൾക്കെതിരെ ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ ഉയർന്നിരുന്നുവെങ്കിലും താരം അത് കാര്യമാക്കിയില്ല.

“എന്റെ ശരീരത്തിനൊപ്പം ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതും ഞാൻ ചെയ്യുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇതിന് മുമ്പ് നടി നിരവധി ഹോട്ട് ഫോട്ടോ ഷോട്ടുകൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, എല്ലാം വൈറലായി. ഇപ്പോൾ ഈ ചിത്രങ്ങളും നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയെ കീഴടക്കുന്നു.

കിമ കപൂർ

കിമ കപൂർ

കിമ കപൂർ

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*