കിടപ്പ് മുറിയില്‍ നിന്നുള്ള ചൂടന്‍ ബോള്‍ഡ് ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ച് ലക്ഷ്മി റായിയുടെ പുത്തന്‍ ഐറ്റം..

മോഡലിംഗിലൂടെ വെള്ളിത്തിരയിലെത്തിയ അവർ പിന്നീട് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര ലോകത്തെ സ്റ്റാർ രാജ്ഞിയായി. പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നായികയാണ് ലക്ഷ്മി റായ്. ജോസ്കോ ജ്വല്ലറി. ഇമ്മാനുവൽ സിൽക്ക്. സിലിക്കൺ ഫുട്വെയർ പോലുള്ള കമ്പനികൾക്ക് ഒരു മാതൃകയാണ് ലക്ഷ്മി റായ്.

2005 തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ തമിഴ് ചിത്രമായ കർക്ക കസദാരയിലൂടെ ലക്ഷ്മി റായ് വെള്ളിത്തിരയിലെത്തും. പിന്നീട് ധർമ്മപുരി. സിനിമകളിലും അഭിനയിച്ചു. എന്നാൽ ഈ സിനിമകളൊന്നും വേണ്ടത്ര വിജയിച്ചില്ല. എന്നിരുന്നാലും,

മലയാളം, തെലുങ്ക്, കന്നഡ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച ലക്ഷ്മി റായ് പിന്നീട് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സ്വയം ഒരു പേരുണ്ടാക്കി. 2007 തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ‘റോക്ക് ആൻഡ് റോൾ’ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ലക്ഷ്മി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്.

നൃത്തം അത്ഭുതം മലയാളിയുടെ സ്വന്തം മോഹൻലാൽ. ദയാ ശ്രീനിവാസന്റെ വേഷത്തിലാണ് ലക്ഷ്മി അഭിനയിച്ചത്. പിന്നീട് മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിൽ തെൻമോഴിയുടെ വേഷത്തിൽ ലക്ഷ്മി അഭിനയിക്കുകയും മലയാള സിനിമയിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാവുകയും ചെയ്തു.

റോക്ക് ആൻഡ് റോൾ. ഇതാണ് സ്വർഗ്ഗം. ചട്ടമ്പി നാട്. രാജാദി രാജ, മേക്കപ്പ്മാൻ. കാസനോവ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ലക്ഷ്മി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. നടി അടുത്തിടെ ലക്ഷ്മി റായ് എന്ന പേര് മാറ്റിയിരുന്നു. നടി ഇപ്പോൾ റായ് ലക്ഷ്മി എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. തന്റെ എല്ലാ അനുഭവങ്ങളും ആരാധകരുമായി ലക്ഷ്മി റായ് പങ്കുവെക്കുന്നു. നടി പങ്കിട്ട ഗ്ലാമറസ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ സൈബർ സ്പേസിൽ വ്യാപകമായി അംഗീകരിക്കപ്പെടുന്നു.

ലക്ഷ്മി പങ്കിട്ട ഏറ്റവും പുതിയ ഗ്ലാമർ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എടുത്തിട്ടുണ്ട്. കിടപ്പുമുറിയുടെ ഗ്ലാമർ രൂപത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന താരത്തിന്റെ ഭീമാകാരമായ ചിത്രങ്ങൾ ഇതിനോടകം തന്നെ വൈറല്‍ആയി മാറിയിരിക്കുന്നു ആ ചിത്രങ്ങള്‍ ഇതാ നോക്കൂ.

Rai Lakshmi Instagram Exlusive photos

Rai Lakshmi Instagram Exlusive photos

Rai Lakshmi Instagram Exlusive photos

Rai Lakshmi Instagram Exlusive photos

Rai Lakshmi Instagram Exlusive photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*