എന്തൊരഴക്.. കിടിലന്‍ ഗ്ലാമര്‍ ഫോടോസുമായി ഷംന കാസിം..സ്ലിം ആയിട്ടുണ്ടെന്ന് ആരാധകര്‍.. കിടിലൻ ചിത്രങ്ങൾ കാണാം

നിരവധി ചിത്രങ്ങളിലൂടെ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ തിളങ്ങുന്ന താരമാണ് ഷംന കാസിം. നടിയെന്നതിലുപരി കേരളത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന നർത്തകിയാണ് ഷംന. നിരവധി നൃത്ത വേദികളിൽ സജീവമായ നൃത്ത ചുവടുകളുമായി വന്ന മലയാളികളെ മലയാളികൾ സ്വാഗതം ചെയ്തു.

ജീവിതത്തെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നിടത്തോളം നൃത്തത്തെ സ്നേഹിച്ച അദ്ദേഹം ചെറുപ്പം മുതൽ തന്നെ ക്ലാസിക്കൽ ഡാൻസ് പഠിച്ചു. ഷംന കാസിം സ്റ്റേജിൽ തികഞ്ഞവനാണെന്ന് അറിയപ്പെടുന്നു. ഒരു നടൻ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നതിന്റെ ഒരു കാരണം നൃത്തമാണ്.

അമൃത ടിവിയിൽ ‘സൂപ്പർ ഡാൻസർ’ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ ഷംനകസിം അവതരിപ്പിക്കും. രണ്ടായിരത്തി നാല് തിയേറ്ററുകളിൽ. ‘എത്തിയ എനിറ്റം’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ഷംന കാസിം വെള്ളിത്തിരയിലെത്തുന്നത്. എന്നാൽ സിനിമ വേണ്ടത്ര വിജയിച്ചില്ല.

പിന്നീട് തെലുങ്കിലേക്ക് മാറി മഹാലക്ഷ്മി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. മഹാലക്ഷ്മി ഷംനയുടെ അഭിനയ ജീവിതം മോശമായി. പിന്നീട് എനിക്ക് തമിഴിലും അവസരം ലഭിച്ചു. വിലാംഗിയൽ മൂൺട്രാൻഡിലും മുനിയാന്തി അഭിനയിച്ചു. ചിത്രം വൻ വിജയമായിരുന്നു.

പിന്നീട് എനിക്ക് മലയാളത്തിലും ധാരാളം അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു. മഞ്ഞുപോലൊരു പെൺകുട്ടി, ഹൃദയത്തിൽ സൂക്ഷിക്കാൻ, ജൂനിയർ സീനിയർ, ഡിസംബർ, പച്ചകുതിര, എന്നിട്ടും, ഒരുവൻ, അലിഭായ്‌, കോളേജ് കുമാരൻ, ചട്ടകാരി, ആറു സുന്ദരിമാരുടെകഥ, ഒരു കുട്ടനാടൻ ബ്ലോഗ്, ആനക്കളളൻ. നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്ത ഷംന മോഡലിംഗിലും സജീവമാണ്.

നിരവധി പരസ്യങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കണ്ണൂരിൽ നിന്ന് വന്ന അവർ നൃത്തസംഘങ്ങളിൽ സജീവ പങ്കാളിയായിരുന്നു. സൈബർ. സ്ഥലങ്ങളിൽ സജീവമായിരിക്കുന്ന താരം തന്റെ എല്ലാ നൃത്ത കഥകളും സിനിമാ കഥകളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും ഉണ്ട്. ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഷംന പങ്കിട്ട ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ തിരഞ്ഞെടുത്തു. കറുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ നടിയുടെ ചിത്രങ്ങൾ നോക്കൂ.

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

ഷംന കാസിം ഇന്സ്ടഗ്രം ഫോട്ടോസ് കാണാം. Shamna kasim’s instagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*