” തൈര് മുളക് കൊണ്ടാട്ടം…” ഡാന്‍സ് കളിച്ച് എങ്ങനെ പാചകം ചെയ്യാം.. ചക്കപ്പഴം പൈങ്കിളിയുടെ കിടിലന്‍ വീഡിയോ…..

ഏഷ്യാനെറ്റിലെ മനസപുത്രി എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സീരിയലിൽ നടി ശ്രുതി രജനീകാന്ത് കുട്ടിയായി അഭിനയിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഫ്ലവർ ടിവിയുടെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് കോമഡി സീരീസായ ‘ചക്കപ്പഴം’ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ശ്രുതി ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നത്.

പൈങ്കിളി എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ശ്രുതി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. പ്രേക്ഷകരുടെ നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ശ്രുതി നേരത്തെ ഒരു ടെലിവിഷൻ സീരിയലിൽ അഭിനയിച്ചിരുന്നു. നിരവധി സീരിയലുകളിൽ ബാല നടനായി ശ്രുതി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ടിവി സീരിയലുകളായ ഉണ്ണികുട്ടൻ, എട്ട് ബ്യൂട്ടീസ് ആൻഡ് മി, സുന്ദരി സുന്ദരി എന്നിവയിൽ ശ്രുതി കുട്ടിയായി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചുക്ക പഴത്തിന്റെ പിങ്കിയിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം വീണ്ടും നേടിയ ശ്രുതി ഗംഭീരമായ പ്രകടനം നൽകി.

കോമഡി സീരിയൽ കൂടിയായതിനാൽ ഇതിന് വലിയ പ്രേക്ഷകരുണ്ട്. ഉപ്പ് മുളകും എന്നിവയേക്കാൾ മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ചക്കപ്പഴത്തിന് ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്നത്. ഈ സീരിയലിൽ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷം ശ്രുതിക്ക് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്.

ചക്കപ്പഴം എന്ന സീരിയലിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സ് കീഴടക്കിയ സുന്ദരിയാണ് ശ്രുതി രജനീകാന്ത്. ബാലതാരമെന്ന നിലയിൽ സീരിയലുകളിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ട് ശ്രുതി പ്രേക്ഷകർക്ക് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു.

നീണ്ട ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം പൈങ്കിളി എന്ന കഥാപാത്രവുമായി താരം പ്രേക്ഷകർക്ക് മുന്നിൽ എത്തി. അതോടെ ശ്രുതി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ധാരാളം ആരാധകരുള്ള താരമായി. നടി ഇപ്പോൾ പൈങ്കിളി എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ആറ് ലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകരാണ് താരത്തെ പിന്തുടരുന്നത്. നടിക്ക് വലിയ പ്രേക്ഷക പിന്തുണ ലഭിക്കുന്നു. ശ്രുതി പങ്കിട്ട വീഡിയോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലുടനീളം ഉണ്ട്. വ്യത്യസ്തമായ ഒരു വേഷത്തിലാണ് ശ്രുതി എത്തിയത്.

ഷർട്ടും പാന്റും ധരിച്ച് അടുക്കളയിൽ പാചകം ചെയ്യുന്നതും നൃത്തം ചെയ്യുന്നതുമായ വീഡിയോ ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുന്നു. “തൈര് മുളക് തോണ്ടാട്ടം ” എന്ന ഗാനത്തിലേക്ക് ശ്രുതി നൃത്തം ചെയ്യുന്നു. ചിക്കൻ കറി ഉണ്ടാക്കുന്നത് പൊറോട്ട കൊണ്ടല്ല. ഒരു പുതിയ വീഡിയോ പുറത്തുവരുന്നു, അതിനിടയിൽ ഒരു തമാശയുണ്ട്, ”നടി വീഡിയോയുടെ ചുവടെ എഴുതി.

ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ദിലീപ് ആണ് വീഡിയോ മനോഹരമായി ചിത്രീകരിച്ചത്. വീഡിയോ എഡിറ്റിംഗ് സാഗീത് ചെയ്യുന്നു. ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ വീഡിയോയ്ക്ക് ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം ലൈക്കുകളും എട്ട് ലക്ഷം കാഴ്‌ചകളും ലഭിച്ചു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*