ഒരു ഞരമ്പന്‍ കമന്റ് അടിച്ചത് കണ്ടോ .. നടിയുടെ ശരീര ഭാഗത്തെ കുറിച്ചു കമന്റ് അടിച്ച ഞരമ്പന് നടിതന്നെ കൊടുത്ത ക്ലാസ്സ്‌ മറുപടി ഇതാ

മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട താരങ്ങളിലൊരാളാണ് തപസി പന്നു. മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച ഡബിൾസ് എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായികയായിരുന്നു അവർ. ഈ ചിത്രം ബോക്സോഫീസിൽ വൻ പരാജയമായിരുന്നുവെങ്കിലും തപസിക്ക് വളരെയധികം ശ്രദ്ധ ലഭിച്ചു.

എന്നാൽ അതിനുശേഷം താരം മലയാളത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടില്ല. ധനുഷ് അഭിനയിച്ച ആടുക്കം എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായികയായിരുന്നു തപസി. ഈ ചിത്രത്തിലെ ഗാനങ്ങളും വളരെ ജനപ്രിയമായിരുന്നു. പഞ്ചാബി സ്വദേശിയാണ് താരം. എന്നാൽ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമകളിലൂടെ താരം കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു. ആദ്യകാലങ്ങളിൽ നടിക്ക് മുഴുവൻ ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളും ലഭിച്ചു.

അഭിനയ വേഷങ്ങളൊന്നും ഒരു താരത്തെ അന്വേഷിച്ചില്ല. എന്നാൽ പിന്നീട് നടി ബോളിവുഡിലേക്ക് മാറി. ഇവിടെ നിന്നാണ് നടന് നല്ല വേഷങ്ങൾ ലഭിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്. അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ തപ്പാഡ് എന്ന ചിത്രത്തിന് താരം മികച്ച അവലോകനങ്ങൾ നേടിയിരുന്നു. മലയാളത്തിൽ റിലീസ് ചെയ്ത കെട്ടിയോളിന്റെ കഥയുമായി സാമ്യമുള്ളതാണ് ഈ സിനിമയുടെ കഥ. ചിത്രത്തിലെ നടിയുടെ അഭിനയവും ഏറെ പ്രശംസ പിടിച്ചുപറ്റി.

ബോളിവുഡിൽ നിന്ന് ലഭിച്ച എല്ലാ താരങ്ങളും മികച്ച വേഷങ്ങളായിരുന്നു. ബോളിവുഡിലെ മുൻനിര നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് അവർ. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം വളരെ സജീവമാണ്. രാജ്യത്തെ എല്ലാ രാഷ്ട്രീയ, സാമൂഹിക, സാംസ്കാരിക വിഷയങ്ങളിലും താരം പരസ്യമായി സംസാരിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് താരം രാഷ്ട്രീയമായി ധാരാളം വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നത്.

വിമർശനങ്ങളാണ്. എന്നാൽ ഒരു അഭിപ്രായത്തോടുള്ള താരത്തിന്റെ പ്രതികരണം ഇപ്പോൾ വൈറലാകുകയാണ്. നിങ്ങളുടെ ശരീരഭാഗങ്ങൾ എനിക്ക് വളരെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് ഒരു വ്യക്തി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഈ അഭിപ്രായത്തിന് മാസ് താരം മറുപടി നൽകി.ഞാനും എന്റെ ശരീരത്തെ സ്നേഹിക്കുന്നു.

ഇത് നിൽക്കട്ടെ, നിങ്ങൾക്ക് എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ശരീരഭാഗം ഏതാണ്? ഇതാണ് എനിക്ക് താരത്തിന്റെ മറുപടി. തലച്ചോറിന്റെ ഭാഗമാണ് സെറിബെല്ലം. തലച്ചോറിന്റെ ഒരു ഭാഗം കൂടിയാണ് ഇത്. താരത്തെ പ്രശംസിച്ച് നിരവധി പേർ ഇപ്പോൾ രംഗത്തെത്തുന്നു.

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

തപസി പന്നു INstagaram and Fb photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*