രഹസ്യമായി സീരിയല്‍ ചിത്രീകരണത്തിന് സ്വകാര്യ റിസോര്‍ട്ടില്‍.. പോലിസ് അറിഞ്ഞപ്പോള്‍ സംഭവിച്ചത് ഇങ്ങനെ

കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ തകർത്തുകൊണ്ട് പോലീസിന്റെ കണ്ണുകൾ ഛേദിച്ച് സീരിയൽ ചിത്രീകരിച്ച സീരിയൽ അഭിനേതാക്കളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. വർക്കലയിലെ ഒരു സ്വകാര്യ റിസോർട്ടിൽ നടന്ന രഹസ്യ ഷൂട്ടിംഗ് പോലീസ് തടഞ്ഞു. ലോക്ക്ഡൗൺ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കാതെ സീരിയൽ ചിത്രീകരിച്ചു.

ഏഷ്യാനെറ്റിലെ ‘സീത കല്യാണം’ എന്ന സീരിയൽ രഹസ്യമായി റിസോർട്ടിൽ ചിത്രീകരിച്ചതായി അറിയുന്നു. സീരിയൽ അഭിനേതാക്കൾ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പ്രവർത്തകരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സൂചന ലഭിച്ചതിനെ തുടർന്ന് പോലീസ് റിസോർട്ടിൽ എത്തി. റിസോർട്ടിന് പോലീസ് മുദ്രവെച്ചു.

ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ബിഗ് ബോസിന്റെ ഷൂട്ടിംഗും പോലീസ് തടഞ്ഞു. കേരളം മുഴുവന്‍ ലോക്ക്ഡൌണ്‍ ആയിരിക്കുനന്‍ സമയത്താണ് ഇതുപോലെ ഉള്ള ചിത്രികരണം ഉണ്ടായത് അത്കൊണ്ട് തന്നെ നടപടി പെട്ടന്ന് ഉണ്ടാകുകയും പോലിസ് ചിത്രികരണം നിര്‍ത്തിക്കുകയും ചെയ്യ്തു എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്‌.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*