കുട്ടി പട്ടാസ് ഉണ്ടാക്കിയ ബഹളം തീരുന്നതിന് മുന്നേ പുത്തന്‍ ട്രെണ്ടിഗ് ഡാന്‍സ്സുമായി റെബ ജോണ്‍..

വളരെ കുറച്ച് കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിലേക്ക് കുടിയേറുന്ന ഒരു യുവ നടിയാണ് റെബ മോണിക്ക ജോൺ. നടൻ അവതരിപ്പിച്ച എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും വളരെ ആകർഷകമാണെന്ന് പ്രേക്ഷകർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ധാരാളം പ്രേക്ഷക പിന്തുണ നേടുക എന്നതാണ് താരത്തിന്റെ പാത.

കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു നാളുകളായി ഇന്സ്ടഗ്രമിലും ഫെസ്ബുക്ക്‌ എന്നിവയില്‍ ഒക്കെ വൈറല്‍ ആയി മുന്നോട്ട് പോകുന്ന പാട്ടാണ് കുട്ടിപട്ടാസ്. നിരവധി കലാകാരന്‍മാര്‍ കലാകാരികള്‍ ഈ പാട്ടിന് ഒപ്പം നൃത്തം ചെയ്യ്ത് അവരുടെ കഴിവിനെ കാണിക്കുന്നത് നമ്മള്‍ ഒക്കെ കണ്ടു.

റെബയും ആശ്വിനും ആണ് ഈ സിനിമയില്‍ അഭിനയിക്കുന്നത് . കോടിക്കണക്കിനു ആളുകള്‍ ഈ പാട്ട് യുടുബില്‍ കണ്ടു കഴിഞ്ഞു മാത്രമല്ല നിരവധി മറ്റ് ഡാന്‍സും ഇതിന്റെ പാട്ടിന്‍റെ ഒപ്പം കളിക്കുന്ന വീഡിയോയും ഉണ്ട്. ഈ വൈറല്‍ പാട്ടിന്റെ ആഘോഷം തീരുന്നതിനു മുന്നേ റെബ പങ്കുവെച്ച ഇന്സ്ടഗ്രം റീല്‍ ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുകയാണ്.

Drake ന്‍റെ One Dance എന്ന പാട്ടിന് ചുവടുവെക്കുന്ന റെബയാണ് ഇപ്പോള്‍ വൈറല്‍ ആകുന്നത്. കിടിലന്‍ സ്റെപ്പ് നു ഇതില്‍ നടിയുടെ വേഷവും മെയ്യ് വഴക്കവും ഒക്കെ ഇപ്പൊ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ചര്‍ച്ച ആകുകയാണ്. ഏകദേശം ഇരുപത് ലക്ഷം ആളുകള്‍ ഈ വീഡിയോ കണ്ടു കഴിഞ്ഞു.

അടിപൊളി ഗ്ലാമര്‍ ലുക്കില്‍ ആണ് താരം പ്രത്യക്ഷപെട്ടത് അത്കൊണ്ട് തന്നെ നിരവധി ആളുകള്‍ക്ക് ഇത് ഇഷ്ടപ്പെടുകയും ചെയ്യ്തു. ധാരാളം വീഡിയോ പങ്കുവെക്കുന്ന കൂട്ടത്തില്‍ ഉള്ള ആളാണ് റെബ. അതുകൊണ്ട് തനെന്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ ആരാധകരെ പിടിച്ച് ഇരുത്താന്‍ ഉള്ള എല്ലാ മരുന്നും താരം അപ്‌ലോഡ്‌ ചെയ്യാറുണ്ട്.

ജേക്കബിന്റെ സ്വര്‍ഗ്ഗരാജ്യം എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ താരം ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ പ്രവേശിച്ചു. വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം 2016 ൽ റിലീസ് ചെയ്യും. ഈ സിനിമയിലെ ചിപ്പിയുടെ കഥാപാത്രം ഇന്നും പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ ജനപ്രിയമാണ്.

ജേക്കബിന്റെ സ്വര്‍ഗ്ഗ രാജ്യം, ബിഗിൽ, ഫോറൻസിക്സ് എന്നിവയാണ് താരത്തിന്റെ കരിയറിലെ ശ്രദ്ധേയമായ കഥാപാത്രങ്ങളും സിനിമകളും. പൈപ്പിന്റെ അടിയിൽ പ്രാണായാമനായി നീരജ് മാധവ് അഭിനയിച്ച ചിത്രത്തിലെ ടീനയുടെ കഥാപാത്രം ധാരാളം പ്രേക്ഷക പിന്തുണ നേടിയ ഒരു റോളായിരുന്നു.

2013 ൽ മഴയിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ‘മുടുക്കി’ ഷോയിൽ നടി പങ്കെടുക്കുകയും മൂന്നാം സ്ഥാനം നേടുകയും ചെയ്തു. അപ്പോള്‍ തന്നെ മികച്ച ഒരു നടിയാകാന്‍ ഉള്ള എല്ലാം അടങ്ങിയ ഒരാള്‍ ആണ് എന്ന് തെളിയിച്ചു. ചലച്ചിത്ര അഭിനയത്തിലെന്നപോലെ മോഡലിംഗിലും നടി സജീവമാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായി ഏർപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന നടിയുടെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നു. Baby! It’s all but an illusion എന്ന തലകെട്ടോടെ പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് നിരവധി ആളുകളാണ് കമന്റ് അടിക്കുന്നത്.

ഒരു സ്കേര്‍ട്ട് ധരിച്ചുള്ള ഫോട്ടോയില്‍ നടി വളരെ ഗ്ലാമര്‍ ആയിട്ടുണ്ടെന്ന് ആണ് കൂടുതല്‍ പേരും അഭിപ്രായപ്പെടുന്നത്. ചൂടന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ പോലെ ഉണ്ടെന്നും പറയുന്നവര്‍ ഉണ്ട്. എന്തായാലും ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ വളരെ ചൂട് പിടിച്ച ചിത്രത്തില്‍ ഒന്നാണ് ഇത്.

താരങ്ങള്‍ ആണ് കമന്റ് അടിയില്‍ മുന്നില്‍, മലയാളത്തിലെ ഗ്ലാമര്‍താരം എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കവുന്ന ഷോമി, മറ്റുതരങ്ങള്‍ ആയ നമിത,വര്‍ഷ, ഗൗരി തുടങ്ങിയവര്‍ ഒക്കെ നടിയുടെ ഫോട്ടോസ്സില്‍ കമന്റ് അടിക്കുന്നു. ഗ്ലാമര്‍ ആയി കാണുന്നു. നല്ല ചൂടന്‍ ചിത്രം തുടങ്ങിയ കമന്റുകളുടെ ബഹളമാണ് ഇവിടെ.

നടിയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ എല്ലാം തന്നെ മികച്ച പ്രേഷക പിന്തുണ ഉള്ളതാണ്. ഇപ്പോള്‍ ഇന്സ്ടഗ്രം റീല്‍ വഴി വൈറല്‍ ആയി മുന്നേറുന്ന കുട്ടി പട്ടാസ് പാട്ടിലെ നായികയും റെബയാണ്. ഇതുവരെ കേട്ടടങ്ങാതെ മുന്നേറ്ന്ന പാട്ട് ഇപ്പോള്‍ ലോകം മുഴുവനും വൈറല്‍ ആണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*