ദാമ്പത്യത്തിലുടെ മാത്രമേ ഇങ്ങനെ ചെയ്യാവു എന്നത് ഒരു മണ്ടത്തരമാണ്..🤭🤭 ഒരു മനുഷ്യന്‍റെ വിശപ്പും വികാരവുമാണ് ഇത്..🤩🤩 വിദ്യാ ബാലന്‍ പറഞ്ഞ വാക്കുകള്‍ ഇങ്ങനെ❤️👍

ഇന്ത്യയുടെ പരമോന്നത ബഹുമതിയായ പത്മശ്രീയുടെ നാലാമത്തെ സ്വീകർത്താവാണ് വിദ്യാ ബാലൻ. തനതായ പ്രകടനത്തിലൂടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് വിദ്യാ ബാലനെ പിന്തുടരുന്നത്. ബോംബെ താരത്തിന്റെ ജന്മസ്ഥലമാണ്.

സ്ത്രീകൾ അഭിനയിച്ച നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ നടി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബലൂ തെഹ്‌കോ എന്ന ബംഗാളി ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ചലച്ചിത്ര ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. അതിനുശേഷം ഹിന്ദിയിലും മറ്റ് പല ഭാഷകളിലും ധാരാളം നല്ല വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ഡേർട്ടി പിക്ചർ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് വിദ്യ ബാലൻ 2011 ൽ മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ അവാർഡ് നേടി. 6 ഫിലിംഫെയർ അവാർഡുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. നിരവധി അവാർഡുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. വിദ്യാലൻ സ്വന്തം നടിയാണ്. താരം തന്റെ കാഴ്ചപ്പാടുകളെക്കുറിച്ച് പരസ്യമായി സംസാരിക്കുന്നു.

അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ താരം നടത്തിയ പ്രസ്താവന കൂടുതൽ ചർച്ചചെയ്യപ്പെടുന്നു. മനു ഷ്യന്റെലൈം ഗികാ. ഭിലാഷത്തെക്കുറിച്ച് താരം സംസാരിക്കുന്നു. മനുഷ്യന്റെ വികാരത്തിന് വിശപ്പ് പോലെന്നെലൈം. ഗികതയുംപ്രധാനമാണ്. ഇത് മനുഷ്യന്റെ മറ്റൊരു വിശപ്പാണ്.

എന്നാൽ ആളുകൾ അത് വെളിപ്പെടുത്താൻ വിമുഖത കാണിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ താരം ചോദിച്ചു. ഇന്ത്യൻ സംസ്കാരത്തെക്കുറിച്ചും താരം സംസാരിച്ചു. വിവാഹത്തിലൂടെ മാത്രം ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നത് ഇന്ത്യൻ സംസ്കാരത്തിൽ ശരിയല്ലെന്ന് നടി പറഞ്ഞു.

എന്തായാലും പ്രസ്താവന ചർച്ചചെയ്യപ്പെടുന്നു. 2011 ൽ പൃഥ്വിരാജ് അഭിനയിച്ച ഉറുമി എന്ന മലയാള സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു. സിനിമകൾക്ക് പുറമെ ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലും നിരവധി വീഡിയോകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

Photo

Photo

Photo

Photo

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*