💃🏻ഞാന്‍ മാത്രമേ ഉള്ളു എനിക്ക് എന്റേതെന്നു പറയാന്‍ ഈ ലോകത്ത്..😭😭😭 വികാര നിര്‍ഭരമായ വാക്കുകള്‍ക്കൊപ്പം ഗ്ലാമര്‍ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് നന്ദിത ശ്വേത..🔥🔥❤️👍

ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ മുൻനിര നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് നന്ദിത ശ്വേത. കന്നഡ, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച അദ്ദേഹം നിരവധി മികച്ച ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാണ്. സൗന്ദര്യവും അഭിനയ മികവും കൊണ്ട് ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു.

കന്നഡ സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. 2008 ൽ യോഗേഷ് അഭിനയിച്ച നന്ദ ലൂസ് നന്ദിതയിലൂടെയാണ് നടി വെള്ളിത്തിരയിലെത്തിയത്. തമിഴ് സിനിമയിൽ അന്നുമുതൽ താരം സജീവമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവമാണ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 8 ലക്ഷത്തിലധികം ആരാധകർ താരത്തെ പിന്തുടരുന്നു. നിരവധി മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലും നടി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. നടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

ഫോട്ടോയ്ക്ക് താരം വ്യത്യസ്ത കണക്ഷനുകൾ നൽകി. “Every human think superior, Fact is that nothing is permanent.” “I dont own anything in this world, except myself.” എന്നിങ്ങനെയാണ് താരം തന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾക്ക് ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയിട്ടുള്ളത്.

താരത്തിന്റെ ആദ്യത്തെ തമിഴ് ചിത്രമാണ് അട്ടകതി. ഒരു നടി മാത്രമല്ല, ഡബ്ബിംഗ് ആർട്ടിസ്റ്റുമാണ്. 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ദബാങ്ക് ത്രീ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തമിഴ്, കന്നഡ, തെലുങ്ക് പതിപ്പുകൾ ഡബ്ബ് ചെയ്ത നടിയാണ് നന്ദിത ശ്വേത.
നന്ദിത ശ്വേത Instagram Photos

നന്ദിത ശ്വേത Instagram Photos

നന്ദിത ശ്വേത Instagram Photos

നന്ദിത ശ്വേത Instagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*