കന്യകയാണോ എന്ന് ലൈവില്‍ വന്ന ആരാധകന് ഒരു സംശയം.. ചോദ്യത്തിന് കിടിലന്‍ മറുപടി പറഞ്ഞ് നമിത പ്രമോദ്.. വൈറലായി ഉത്തരവും ചോദ്യവും.. കാണുക

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിരിക്കുന്ന താരം പലപ്പോഴും ജീവിതത്തിലെ സന്തോഷകരമായ നിമിഷങ്ങൾ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 12 ലക്ഷം ആരാധകരുണ്ട് നടി. താരം തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്കായി പങ്കിടുന്നു. 2007 മുതൽ താരം സിനിമയിൽ സജീവമാണ്.

2011 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ട്രാഫിക് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് നടി ആദ്യമായി സ്‌ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കാനും പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന രീതിയിൽ തന്റെ വേഷങ്ങൾ ചെയ്യാനും നടന് കഴിഞ്ഞു. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴിലും തെലുങ്കിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഭാഷാ തടസ്സത്തിനപ്പുറം താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. എൻ കാതൽ പുത്തിതുവിലൂടെ തമിഴിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച അവർ ചുട്ടലബ്ബായിക്കൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്തു. ഓരോ റോളിനുമുള്ള പ്രതികരണം മികച്ചതാണ്. ജനപ്രിയ നായകൻ ദിലീപിന്റെയും കുടുംബത്തിന്റെയും അടുത്ത അനുയായിയാണ് നമിത പ്രമോദ്. ദിലീപിന്റെ മകൾ മീനാക്ഷി ദിലീപിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്താണ് നമിത.

ദിലീപിന്റെ ഭാര്യയും നടിയുമായ കാവ്യ മാധവനെ സ്വന്തം സഹോദരിയായിട്ടാണ് നമിത കാണുന്നത്. കാവ്യമാതവനിൽ നിന്ന് സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട നിരവധി ഉപദേശങ്ങൾ നമിത സ്വീകരിക്കുകയും നടപ്പാക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. നാദിഷയുടെ മകളായ ഐഷയുമായും നമിതയ്ക്ക് അടുത്ത സുഹൃദ്‌ബന്ധമുണ്ട്. ആയിഷയുടെ വിവാഹത്തിനായി നമിത, മീനാക്ഷി, ആയിഷ എന്നിവരുടെ നൃത്തം അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി.

ആരാധകരെ ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾക്ക് നമിത വ്യക്തമായ ഉത്തരം നൽകി. ആദ്യ ചോദ്യം, നമിതയെ ഏറ്റവും ആശയക്കുഴപ്പത്തിലാക്കുന്ന ചോദ്യം എന്താണ്? ഈ ചോദ്യത്തിന് നമിതയുടെ ഉത്തരം അവൾ ഒരു കന്യകയാണ് എന്നതാണ്. എല്ലാവരോടും നമിതയുടെ ഉത്തരം, അവൾ കന്യകയാണോ എന്ന് പലരും അവളോട് ചോദിക്കുന്നു എന്നതാണ്. മറ്റ് നടിമാരെപ്പോലെ, ഈ ചോദ്യം കേൾക്കുമ്പോൾ നമിതയ്ക്കും പൊട്ടിത്തെറിക്കാൻ അനുവാദമില്ല.

നിസ്സാരമായി എടുക്കേണ്ടവയെ നിസ്സാരമായി കാണണമെന്നും നമിത ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. രണ്ടാമത്തെ ചോദ്യം, നമിത ഒരു പുരുഷനാണെങ്കിൽ, അവൾ ആരെയാണ് വിവാഹം കഴിച്ച് പ്രണയത്തിലാകുക? ഈ ചോദ്യത്തെക്കുറിച്ച് നമിതയ്ക്ക് കൂടുതൽ ചിന്തിക്കേണ്ടിവന്നില്ല. നമിതയുടെ ഉത്തരങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*