ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ ഭരിക്കുന്ന കാലമാണ് ഇപ്പോള്‍ – ഇതാ ഒരു ചൂടന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ – മനം കവരും ഷൂട്ടുമായി പുതിയ ഒരു താരം

ഈ കാണുന്ന ഫോട്ടോയില്‍ ഉള്ളത് ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക ഒരു ശ്രീലങ്കൻ നടിയും മോഡലുമാണ്. 2014 ൽ മിസ്സ് ശ്രീലങ്ക ടൈറ്റിൽ കിരീടവും അവർ നേടി. മിസ്സ് വേൾഡ് 2014 ൽ ശ്രീലങ്കയെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ഒരു സൗന്ദര്യമത്സര ടൈറ്റിൽഹോൾഡറാണ് ചുളക്ഷി സൗഭയ റാണാതുങ്ക. 2017 ൽ ദെദുന അകാസിനൊപ്പം ചുലക്ഷി ആദ്യമായി ടെലിവിഷൻ അരങ്ങേറ്റം നടത്തി.

അവൾ നിരവധി ഷോകളിൽ പ്രവർത്തിച്ചു, നിരവധി റാമ്പ് ഷോകളിൽ പങ്കെടുത്തു. ഈ പോസ്റ്റില്‍ കൂടുതല്‍ വിശേഷങ്ങള്‍ അറിയാം, ചുളക്ഷി രണത്തുങ്ക ജീവചരിത്രം, വിക്കി, പ്രായം, കുടുംബം, കാമുകൻ, സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്രൊഫൈൽ, പ്രണയകാര്യങ്ങൾ, കരിയർ. അല്ലെങ്കിൽ രണത്തുങ്കയെക്കുറിച്ച് അറിയാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എല്ലാ അത്ഭുതകരമായ വസ്തുതകളും ഉള്കൊള്ളിചിരികുന്നു.

1989 ഫെബ്രുവരി 13 ന് ശ്രീലങ്കയിലെ കൊളംബോയിലാണ് ചുളക്ഷി സൗഭയ റാണത്തുങ്ക ജനിച്ചത്. 2021 ലെ കണക്കനുസരിച്ച് ചുലക്ഷിയുടെ പ്രായം 32 വയസ്സ്. അവൾ ജനിച്ച് വളർന്നത് ഒരു നല്ല കുടുംബത്തിലാണ്, അവളുടെ രാശിചിഹ്നം അക്വേറിയസ്.

ശ്രീലങ്കയിലെ കൊളംബോയിൽ നിന്ന് സ്കൂൾ വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കിയ അവർ മാലിയദേവ ഗേൾസ് കോളേജിൽ നിന്ന് ബിരുദം നേടി. വിനോദ വ്യവസായത്തിൽ അവളുടെ കരിയർ എപ്പോഴും ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. കോളേജ് കാലത്ത് അവൾ നൃത്ത പരിപാടികളിൽ പങ്കെടുത്തു. ദെഡുനു അകേസ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അവർ ആദ്യമായി ടെലിവിഷൻ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. നിരവധി സിനിമകളിലും അഭിനയിച്ചു.

കിടുക്കന്‍ ഫോട്ടോഷൂട്ട്‌ കാണണോ… വിസിറ്റ് ചെയ്യുക — CLICK HERE

നമുക്കറിയാവുന്നതുപോലെ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഇന്ത്യയിലും വളരെ പ്രചാരമുള്ള ഒരു താരമാണ് ചുളക്ഷി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അവർക്ക് 505 കെ ഫോളോവേഴ്‌സ് ഉണ്ട്. മിസ്സ് വേൾഡ് 2014 എന്ന കിരീടവും അവർ നേടി. നിട്ടാംബുവയിൽ വളർന്ന അവർ യുട്യൂബ് ചാനലിൽ ലക്ഷക്കണക്കിന് വരിക്കാരാണ്. ദെഡുനു അകേസ്, നിലഞ്ജന, വിജയബൊള്ളയ, ജിന്ദാരി 2, തുടങ്ങി നിരവധി സിനിമകളിലും അവർ അഭിനയിച്ചു.

ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക

ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക

ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക

ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക

ചുളക്ഷി റാണാതുങ്ക

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*