പുത്തന്‍ ഒരു ഐറ്റവുമായി സായി പല്ലവി… ഒരു സൗത്ത് ഇന്ത്യന്‍ നടിയുടെ അപാര കഴിവിനെ എടുത്ത് കാണിക്കുന്ന വീഡിയോ ഇതാ.. സംഗതി കലക്കുംഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നടിയാണ് സായ് പല്ലവി. അഭിനയ മികവിനൊപ്പം നടി ഒരു പ്രൊഫഷണൽ നർത്തകി കൂടിയാണ്. താരത്തിന്റെ നൃത്തത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. എല്ലാ സിനിമയിലും മികച്ച പ്രകടനം നടനുണ്ട്. കേരളത്തിൽ ഇളക്കം സൃഷ്ടിച്ച ‘പ്രേമം’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സലായ് പല്ലവി മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയാണ്.

ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ ഡാൻസ് റിയാലിറ്റി ഷോകളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുമായി പരിചയപ്പെട്ട ശേഷമാണ് നടി അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്. 2015 ൽ പ്രേമയുടെ വൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ദുൽക്കർ സൽമാന്റെ അടുത്ത വർഷത്തെ കാളി എന്ന ചിത്രവും വളരെ ജനപ്രിയമായിരുന്നു. അഭിനയത്തിലും നൃത്തത്തിലും മികവ് പുലർത്തുന്ന പ്രൊഫഷണൽ ഡോക്ടറാണ് അദ്ദേഹം.

2015 ൽ പ്രേമയുടെ വൻ വിജയത്തിന് ശേഷം ദുൽക്കർ സൽമാന്റെ അടുത്ത വർഷത്തെ കാളി എന്ന ചിത്രവും വളരെ ജനപ്രിയമായിരുന്നു. അഭിനയത്തിലും നൃത്തത്തിലും മികവ് പുലർത്തുന്ന പ്രൊഫഷണൽ ഡോക്ടറാണ്. നൃത്ത പ്രകടനങ്ങൾ എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലാവരുടെയും സിനിമകളുടെ കേന്ദ്രീകൃതമാണ്, മാത്രമല്ല ധാരാളം പ്രതികരണങ്ങൾ നേടുകയും ചെയ്യുന്നു.

മാരി റാൻഡിലെ ധനുഷിന്റെ നൃത്തം അന്താരാഷ്ട്ര നിലവാരമുള്ളതായിരുന്നു. ഈ ഒരൊറ്റ ഗാനത്തിലൂടെ താരം ദേശീയതലത്തിൽ ആരാധകരെ നേടി. സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത അഭിനയ രീതിയാണ് താരം പിന്തുടരുന്നത്. അതുകൊണ്ടാണ് സായിപള്ളിയുടെ പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ വാർത്തകൾ എപ്പോഴും സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ തരംഗമാകുന്നത്.

നടന്റെ അടുത്തത് ഒരു തെലുങ്ക് പ്രണയകഥയാണ്. ചിത്രത്തിലെ ‘സാരംഗ ഡാരിയ’ എന്ന് തുടങ്ങുന്ന ഗാനം പ്രവർത്തകർ ഇന്നലെ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. അതിനുശേഷം, പാട്ടിലേക്കുള്ള പ്രേക്ഷകരുടെ ചുവടുകൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ ചർച്ചചെയ്യുന്നു. ഗാനത്തിന്റെ പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ടതിന് ശേഷം മലയാള യുവ നടി ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയുടെ അഭിപ്രായം വൈറലാകുന്നു.

നൃത്തം ചെയ്യാത്ത അസ്ഥികൾ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടോ? ഇത് എന്നത്തേയും പോലെ മനോഹരമാണ്. ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി തന്റെ പുതിയ ഗാനം ‘ലവ് സ്റ്റോറി’ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു. സായി പല്ലവി മനോഹരമായ ഭാഷയിൽ മറുപടി നൽകി. ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് സായ് പല്ലവി ആരംഭിക്കുന്നത്. അടുത്ത തവണ പരസ്പരം കാണുമ്പോൾ നമുക്ക് ഒരുമിച്ച് നൃത്ത ചുവടുകൾ കളിക്കാമെന്ന് സായ് പല്ലവി പറയുന്നു.

ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിക്ക് പുറമെ നടിയുടെ ഡാൻസ് വീഡിയോയിലും സാമന്ത അഭിപ്രായപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഈ ഗാനം ചിത്രത്തിനകത്തും പുറത്തും ആരാധകരെ ആകർഷിച്ചു. ‘പ്രേമം’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാള സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം നേടിയ നടിയാണ് സായ് പല്ലവി. അതിനുശേഷം നിരവധി സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ സായി പല്ലവിക്ക് ഭാഗ്യമുണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും,

പ്രണയത്തിലെ അധ്യാപകന്റെ പങ്ക് ഇപ്പോഴും പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ ഉണ്ട്. സായി പല്ലവിയുടെ വിജയത്തിന്റെ തുടക്കമായിരുന്നു പ്രേമം. പ്രേമത്തിന് ശേഷം ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ മികച്ച നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് സായ് പല്ലവി. നിരവധി നല്ല കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ നുഴഞ്ഞുകയറാനും അഭിനയ സ്വാധീനം പ്രകടിപ്പിക്കാനും സായ് പല്ലവിക്ക് അവസരം ലഭിച്ചു. റൊമാന്റിക് ആശയങ്ങളെയും മോഹങ്ങളെയും കുറിച്ച് തുറന്ന മനസോടെ ഇത് ഇപ്പോൾ വൈറലാകുന്നു.

വളരെ വിനീതമായ സ്വഭാവവും പ്രേക്ഷകരുടെ ആനന്ദവുമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നത്. ഒരു കുട്ടി ഒരിക്കൽ സ്വന്തം ഇച്ഛയെക്കുറിച്ച് പറഞ്ഞ രസകരമായ സംഭവങ്ങൾ സായി പല്ലവി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. ആ കുട്ടി പറഞ്ഞത് അതാണ്. അവൻ എന്റെ അമ്മയെ ഈ ലോകത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്നേഹിക്കുന്നു. ആ അമ്മയെ സ്നേഹിച്ച ശേഷം സായി പല്ലവിയുമായി പ്രണയത്തിലാകുന്നു. ഇത് പറയുമ്പോൾ കുട്ടി കരയുകയായിരുന്നുവെന്ന് സായ് പല്ലവി പറയുന്നു.

ജോർജിയയിൽ ചേരുന്ന സമയത്താണ് സംഭവം. അടുത്തതായി സംഭവിച്ചത് വളരെ രസകരമായ ഒരു സംഭവമായിരുന്നു. സായ് പല്ലവിയുമായുള്ള പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് കുട്ടി തുറന്നപ്പോൾ സായി പല്ലവി അമ്മയെ വിളിക്കുകയായിരുന്നു. എനിക്ക് അദ്ദേഹത്തെ വിവാഹം കഴിക്കാമോ എന്ന് അദ്ദേഹം എന്നോട് ചോദിച്ചുവെന്നും അച്ഛനും അമ്മയും ക്ഷമയോടെ രക്ഷപ്പെടുകയും രക്ഷപ്പെടാതെ രക്ഷപ്പെടുകയും ചെയ്തുവെന്ന് സായ് പല്ലവി ചിരിയോടെ പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*