രണ്ടുപേരെ വിവാഹം കഴിച്ചു പക്ഷെ ഞാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചതും കൊതിച്ചതും ആരില്‍ നിന്നും കിട്ടിയില്ല.. അവസ്ഥ വിവരിച്ച് താരം

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നടൻമാരിൽ ഒരാളായ മോഹൻലാലിനൊപ്പം മീര വാസുദേവൻ അഭിനയിച്ചു. തൻമാത്രയിലൂടെയാണ് മീരയുടെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. മലയാളത്തിലെയും തമിഴിലെയും എല്ലാ വേഷങ്ങളും താൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അവരോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നവർ പലപ്പോഴും ഭാഷ അറിയാത്തതിന്റെ കെണിയിൽ വീഴുകയും അങ്ങനെയാണ് മോശം സിനിമകളുടെ ഭാഗമാവുകയും ചെയ്തതെന്ന് മീര പറഞ്ഞു.

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ടിആർപി റേറ്റിംഗ് ഉള്ള ഏഷ്യാനെറ്റ് സീരിയല്‍ കുടുംബ വിളക്കിലെ നായികയാണ് മീര വാസുദേവ്. രണ്ടുതവണ വിവാഹിതയായ മീരയ്ക്ക് ആദ്യ ഭർത്താവിൽ നിന്ന് സങ്കൽപ്പിക്കാനാവാത്ത ശാരീരികവും മാനസികവുമായ പീഡനം നേരിടേണ്ടിവന്നു. വിശാൽ അഗർവാളായിരുന്നു മീരയുടെ ആദ്യ ഭർത്താവ്. ഈ ബന്ധവുമായി താരം പിരിഞ്ഞിരുന്നു.

2012 ൽ മീര രണ്ടാമതും പ്രണയത്തിലായി. നടൻ ജോൺ കൊക്കയായിരുന്നു മീരയുടെ രണ്ടാമത്തെ ഭർത്താവ്. ഇതിൽ അവർക്ക് ഒരു മകൻ ജനിച്ചു. എന്നാൽ ഈ ബന്ധം താമസിയാതെ വിച്ഛേദിക്കപ്പെട്ടു. മകൾ അരിഹയ്‌ക്കൊപ്പം മീര ഇപ്പോൾ കൊച്ചിയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്. ഫാമിലി ലാന്റേണിൽ ഒരു വീട്ടമ്മയായി തിളങ്ങുന്ന നടി ഫിറ്റ്‌നെസിന്റെ കാര്യത്തിലും ഒന്നാം സ്ഥാനത്താണ്.

വിശാലിൽ നിന്ന് വിവാഹമോചനം നേടി നാലുവർഷമായി ഒറ്റയ്ക്ക് താമസിക്കുന്ന മീര 2012 ൽ ജോൺ കൊക്കെയിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. എന്നാൽ രണ്ടാമത്തെ വിവാഹം പരാജയപ്പെട്ടു, നടി ജോണിനെ 2016 ൽ വിവാഹമോചനം ചെയ്തു, നാല് വർഷത്തിന് ശേഷം. മാനസികമായി നേരിടാൻ കഴിയാത്തതിനാലാണ് താൻ ജോണിനെ ഉപേക്ഷിച്ചതെന്ന് മീര പിന്നീട് വെളിപ്പെടുത്തി.

രണ്ട് വിവാഹങ്ങളും പരാജയപ്പെട്ടതിന് ശേഷം മറ്റൊരു വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുന്നില്ലെന്ന് താരം പരസ്യമായി പറഞ്ഞു. വിവാഹമോചനം നടന്നാൽ എല്ലാവരും സ്ത്രീകളോട് തെറ്റ് കണ്ടെത്തുമെന്നും വിവാഹമോചനത്തിനുള്ള കാരണം ആരും അന്വേഷിക്കില്ലെന്നും മീര പറയുന്നു. രണ്ടുപേരിൽ നിന്നും ഒരു ഭാര്യയെന്ന നിലയിൽ അവൾക്ക് അർഹമായത് അവൾക്ക് ലഭിച്ചില്ല.

അവരെ പരിപാലിക്കുന്ന ഒരു വേലക്കാരി മാത്രമായിരുന്നു മീര. ഒരു ബന്ധത്തിൽ ഭർത്താക്കന്മാരെക്കുറിച്ചുള്ള ആശയങ്ങൾ എങ്ങനെ തെറ്റാകും എന്നും നടി ചോദിക്കുന്നു. തിളങ്ങുന്ന കുടുംബ വിളക്കായി ഇപ്പോൾ നക്ഷത്രം സുമിത്രയാണ്. 2020 ജനുവരി 27 നാണ് ഫാമിലി ലൈറ്റിംഗ് ആരംഭിക്കുന്നത്.

ചിത്ര ഷെനോയ് ആണ് സീരീസ് നിർമ്മിക്കുന്നത്. ഈ സീരിയൽ ഏഷ്യാനെറ്റിലെ സാധാരണ സീരിയൽ പോലെ ഒരു റീമേക്ക് ആണ്. ബംഗാളി സീരിയൽ ശ്രീമോയിയുടെ റീമേക്കാണ് കുടുംബ വിളക്ക്. ഒരു ഡ്യൂട്ടി ഭാര്യ, മരുമകൾ, അമ്മ എന്നിവരെപ്പോലെ വീട്ടുജോലികളെല്ലാം ചെയ്യുമ്പോൾ ഒരു സ്ത്രീക്ക് ഒരു നിമിഷം പോലും വിശ്രമമില്ല.

എന്നിട്ടും അവളുടെ പ്രവൃത്തി ഒരിക്കലും അംഗീകരിക്കപ്പെടുകയോ അഭിനന്ദിക്കപ്പെടുകയോ ഇല്ല. ഇത് സീരിയലിന്റെ ഉള്ളടക്കമാണെങ്കിലും, ഫാമിലി ലാമ്പ് സീരിയൽ ഒരു നിയമവിരുദ്ധമായ കഥയിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു.

തൻമാത്രയിൽ മോഹൻലാലിനൊപ്പം നായികയായി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചിട്ടും വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിൽ അവസരം എടുക്കാൻ മീര വാസുദേവിന് കഴിഞ്ഞില്ല. മലയാളിയല്ലെങ്കിലും ഒരു മലയാള സിനിമയിലൂടെയാണ് മീര അഭിനയരംഗത്തേക്ക് പ്രവേശിച്ചത്.

മലയാളത്തിലും തമിഴിലും ഞാൻ ഒരുപാട് വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഭാഷ അറിയാത്തതിനാൽ തന്നോടൊപ്പമുണ്ടായിരുന്നവരെ പലപ്പോഴും വഞ്ചിച്ചിരുന്നുവെന്ന് താരം പറഞ്ഞു. ഇങ്ങനെയാണ് മോശം സിനിമകളുടെ ഭാഗമായതെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*