നിന്‍റെ അമ്മെടെതിനെകാള്‍ ചെറുത് മതി.. മാറിടത്തിന്‍റെ സൈസ് ചോദിച്ചവന് കൃത്യമായ ഉത്തരം നല്‍കി ആര്യ..

കുറച്ചു നാളുകളായി സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ നിരവധി ആളുകള്‍ നേരിടുന്ന പ്രശനമാണ് സൈസ് ചോദിക്കല്‍. അറിയപ്പെടുന്ന നടിമാരുടെ ഒക്കെ കമന്റ് ബോക്സില്‍ ചെന്ന് വേണ്ടാത്തത് പറയുന്നത് ചില ഞരമ്പന്‍മാരുടെ ഏറ്റവും വലിയ കലാപരിപാടിയാണ്.

ഈ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചകളില്‍ ചക്കപ്പഴത്തിലെ മുഖ്യ കഥപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന അശ്വതിക്ക് ഈ സമാനമായ ചോദ്യം നേരിടേണ്ടി വന്നു. അന്ന് കമന്റ്അടിച്ച ആള്‍ക്ക് കൊടുത്ത മറുപടിലോകം മുഴുവനും വൈറല്‍ ആയിരുന്നു. അതുപോലെ തന്നെ മറ്റൊരു താരത്തിനും ഇപ്പോള്‍ പറയേണ്ടി വന്നു.

ആര്യയാണ് മലയാളികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയും അവതാരകയും. തോപ്പിൾ ജോപ്പൻ, അലമാര, ഹണി ബി 2, പുണ്യാളന്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ഗാന ഗാന്ധർവൻ,ഉൽട്ട, ഉറിയടി തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ ആര്യ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബിഗ് ബോസിന്റെ മലയാള പതിപ്പിന്റെ ആദ്യ സീസണിലും താരം പങ്കെടുത്തു.

ആര്യയുടെ മാറിടത്തിന്‍റെ സൈസ് ചോദിച്ച ആരാധകന്‍റെ ചോദ്യത്തിന് നടി ഇപ്പോൾ ഉത്തരം നൽകുന്നു. എന്നാൽ ആ ചോദ്യത്തിന് ആര്യ കടുത്ത ഉത്തരം നൽകി. തനിക്ക് ഒരണം തരാന്‍ ഉദേശം ഉണ്ടെങ്കില്‍ നല്ലൊരു ബ്രാൻഡായിരിക്കണമെന്ന് ആര്യ പറഞ്ഞു. നിങ്ങളുടെ അമ്മയേക്കാൾ വലിപ്പം ചെറുതു മതിയെന്നും അതിനായി അവരുടെ സഹായം തേടിക്മെകോന്നും ആര്യ മറുപടി നൽകി.

മാത്രമല്ല മറ്റു ചോദ്യങ്ങല്‍കും കൃത്യമായി ഉത്തരങ്ങള്‍ നല്‍കി. സുഹൃത്തുക്കളുമായി മാത്രം ഒരു സ്ഥലം സന്ദർശിക്കാൻ അദ്ദേഹം തീരുമാനിച്ചാൽ അത് എവടെ എന്നായിരുന്നു ചോദ്യം. സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം ലോകത്തിന്റെ ഏത് കോണിലേക്കും പോകാമെന്ന് ആര്യ മറുപടി നൽകി.

സ്ഥലത്തേക്കാൾ ആളുകൾക്ക് പ്രാധാന്യമുണ്ടെന്നും ആര്യ പറഞ്ഞു. നിങ്ങളെ എങ്ങനെ വിധിക്കണമെന്ന് മറ്റൊരാൾ അറിയേണ്ടതുണ്ട്. ആരെയും വിധിക്കുന്നില്ലെന്നായിരുന്നു ആര്യയുടെ മറുപടി.

നിങ്ങൾ ഇതുവരെ കൈവരിക്കാത്ത ഏറ്റവും വലിയ സ്വപ്നം ഏതാണ് എന്നായിരുന്നു ഒരു ചോദ്യം. ഇതിനുള്ള ആര്യയുടെ പ്രതികരണം ഒരു വീട് സ്വന്തമാക്കുക എന്നതാണ് തന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സ്വപ്നം എന്നായിരുന്നു. ഒരു ദിവസം തനിക്ക് അത് ലഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷ ആര്യ പങ്കുവെച്ചു.

നിങ്ങളുടെ ജീവിത കഥ പറയാൻ ആരെയെങ്കിലും തിരഞ്ഞെടുത്താൽ നിങ്ങൾ ആരായിരിക്കും എന്നായിരുന്നു അടുത്ത ചോദ്യം. രശ്മി വരുൺ, സനിദ സിദ്ധാർത്ഥ്, വരുൺ സോമരാജൻ എന്നിവരാണ് എന്നാണ് ആര്യയുടെ മറുപടി.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*