ബോള്‍ഡ് ആന്‍ഡ്‌ ഗ്ലാമര്‍ ഗേറ്റപ്പില്‍ ദേവിക സഞ്ജയ്… തിരിച്ചുവരവിനൊരുങ്ങി താരം !! പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഇന്സ്ടഗ്രമില്‍ തരംഗമാകുന്നു..

ഫഹദ് ഫാസിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ച സത്യൻ ആന്തികാഡിന്റെ ഐ പ്രകാശൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് 2018 ൽ ദേവിക സഞ്ജയ് മലയാള ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. ആദ്യ ചിത്രത്തിന് നിരവധി അംഗീകാരങ്ങൾ ദേവികയ്ക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ റിലീസ് ചെയ്തതിന് ശേഷം ഞാൻ താരത്തെ കണ്ടിട്ടില്ല.

ഈ ചിത്രത്തിൽ ഫഹദ് ഫാസിലിനൊപ്പം അതിശയകരമായ പ്രകടനം നടത്തിയ ദേവികയ്ക്ക് നിരവധി ആരാധകരുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമല്ലാത്ത ദേവിക ഒരിക്കലും ആരാധകർക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി നടി ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ചു. ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആരാധകർ സമയബന്ധിതമായി ഏറ്റെടുത്തു. ദേവികയുടെ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വന്നിട്ട് വളരെക്കാലമായി. അതിനാൽ ചിത്രം കണ്ട ആരാധകർക്ക് അത് ആരാണെന്ന് പെട്ടെന്ന് മനസിലാക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

പിന്നീടാണ് മുഖം പരിചയപ്പെടുത്തിയത്, അവൾ ദേവികയാണെന്ന് ആരാധകർക്ക് മനസ്സിലായി. സിനിമയിൽ സജീവമാകാൻ താരം ഒരുങ്ങുകയാണ്.

മിനിമം വേഷങ്ങളിലൂടെ ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിയ മലയാള നടിയാണ് ദേവിക സഞ്ജയ്. 2018 മുതൽ താരം ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ സജീവമാണ്. അവളുടെ ആദ്യ ചിത്രം പ്രകാശൺ ആയിരുന്നു.

2018 ലെ വിജയകരമായ സിനിമകളിലൊന്നാണ് ഞാൻ പ്രകാശൻ. സംവിധാനം സംവിധാനം സത്യൻ അന്തിക്കാട്. ടീന മോളിയാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. വളരെ നല്ല രീതിയിലാണ് നടി കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്.

താരത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യത്തെ കഥാപാത്രമായിരുന്നു ഇത്. അത് തന്നെ വളരെയധികം നിരൂപക പ്രശംസ നേടി. താരത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും വലിയ വിജയമാണിത്. തുടക്കം മുതൽ തന്നെ പ്രേക്ഷകരുടെ പിന്തുണ നേടാൻ കഴിയുക എന്നത് ചെറിയ കാര്യമല്ല.

കോഴിക്കോട് സ്വദേശിയാണ് താരം. ഈസ്റ്റ്ഹിൽ കേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയത്തിലാണ് താരം പഠിക്കുന്നത്. ആദ്യം അഭിനയിച്ച കഥാപാത്രം പ്രേക്ഷകർക്ക് നന്നായി കാണാൻ കഴിയുന്നതിനാൽ നടിക്ക് ധാരാളം മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങൾ ലഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ആരാധകർ.

സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ എല്ലാ കാര്യങ്ങളിലും വളരെ സജീവമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന വ്യക്തിയാണ് താരം. ഇപ്പോൾ നടി പങ്കിട്ട പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആരാധകർക്കിടയിൽ കാട്ടുതീ പോലെ പടരുകയാണ്. ഫോട്ടോഷൂട്ട് വളരെ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളുമായി മുന്നോട്ട് പോകുന്നു.

ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് നടി ഫോട്ടോയ്ക്ക് പോസ് ചെയ്തത്. സൗന്ദര്യം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും ഹെയർസ്റ്റൈലുകൾ സഹായിക്കുന്നു. താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോയ്‌ക്ക് ചുവടെയുള്ള താരത്തോടുള്ള ബഹുമാനത്തെയും സ്നേഹത്തെയും കുറിച്ച് ധാരാളം ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു.

ദേവിക സഞ്ജയ്

ദേവിക സഞ്ജയ്

ദേവിക സഞ്ജയ്

ദേവിക സഞ്ജയ്

ദേവിക സഞ്ജയ്

ദേവിക സഞ്ജയ്

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*