ഡേയിട്ടിംഗ് ആസ്വദിച്ചു പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോസ് കണ്ട് കണ്ണ് തള്ളി ആരാധകര്‍… ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ഇവര്‍ക്കെ പറ്റൂ.. അമീര്‍ ഖാന്‍റെ മകളുടെ ഡേയ്ട്ടിംഗ് ഫോട്ടോസ് വൈറല്‍ ആകുന്നു..

ഏതാനും മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പാണ് താൻ മിഷാൽ കൃപലാനിയുമായി ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്നതെന്ന് ആമിർ ഖാന്റെ മകൾ ഇറ ഖാൻ വെളിപ്പെടുത്തി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആരുമായും ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്നുണ്ടോ എന്ന് ഒരു ആരാധകനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ, ഇറാ മിഷേലുമായി സ്വയം ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു. ആരാധകർ വലിയ ആവേശത്തോടെയാണ് വാർത്ത സ്വീകരിച്ചത്.

ഇപ്പോൾ ഇറാ മിഷേലുമായി മറ്റൊരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു. ചിത്രം വളരെ ഭംഗിയുള്ളതാണെങ്കിലും, അതിന്റെ അടിക്കുറിപ്പ് നെറ്റിസൺമാർക്കിടയിൽ ആശങ്ക ഉയർത്തുന്നു. ‘എല്ലാം ശരിയാകും’ എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെ താരാപുത്രി മിസ് യു, കീപ്പ് കാം, സോ ഫോർ സോ ഗുഡ് തുടങ്ങിയ ഹാഷ്‌ടാഗുകൾ നൽകി.

ഇറയും മിഷലും പതിവായി അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കിടുന്നു. എന്നാൽ ഇതാദ്യമായാണ് അത്തരമൊരു അടിക്കുറിപ്പും ഹാഷ്‌ടാഗും ഉപയോഗിക്കുന്നത്.

എല്ലാ നടിമാരെയും പോലെ ഇറയുടെ ബോളിവുഡ് ചുവടുകളുടെ വാർത്തയും വരുന്നു. എന്നാൽ ഇറയുടെ മനസ്സിലുള്ളത് എന്താണെന്ന് തനിക്കറിയില്ലെന്നും തനിക്ക് സിനിമാ ലോകത്തെയും നിർമ്മാണത്തെയും ഇഷ്ടമാണെന്നും കരുതുന്നുവെന്നും ആമിർ ഖാൻ ഇന്ത്യാ ടുഡേയ്ക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞു.

ഇപ്പോൾ ഇറാ മറ്റൊരു പുതിയ വീഡിയോ പങ്കിട്ടു. ആമിർ ഖാന്റെ മകളായിരിക്കുന്നതിന്റെ ഗുണം അവളുടെ ജീവിതത്തെ സാരമായി ബാധിച്ചുവെന്ന് ഇറ പറയുന്നു. ‘ഞാൻ ആരോടും പരസ്യമായി പറഞ്ഞിട്ടില്ല. പ്രിവിലേജ് എന്നാൽ എന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഞാൻ തന്നെ കൈകാര്യം ചെയ്യണമെന്ന് ഞാൻ വിചാരിച്ചു.

എത്ര വലുതാണെങ്കിലും. അങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ, ‘എനിക്കറിയില്ല’ എന്നതിനേക്കാൾ മികച്ച ഉത്തരം ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തും. മറ്റാർക്കും മനസ്സിലാകാത്ത തരത്തിലുള്ളതായിരുന്നു എന്റെ വികാരങ്ങൾ. എനിക്ക് ചെയ്യേണ്ടത്, എനിക്ക് എല്ലാം ഉണ്ട്. മറ്റുള്ളവർ എന്താണ് പറയുന്നത് ..

ഇതെല്ലാം ഞാൻ സ്വയം ചോദിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു. ‘വീഡിയോയിൽ ഈരാ തന്റെ മനസ്സ് തുറക്കുന്നത് ഇങ്ങനെയാണ്. താൻ സാധാരണയായി കൂടുതൽ ഉറങ്ങുകയും യാതൊരു കാരണവുമില്ലാതെ കരയുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്നും ആദ്യം സുഹൃത്തുക്കളുമായുള്ള പദ്ധതികൾ റദ്ദാക്കപ്പെടുമെന്നും ആദ്യം തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ലെന്നും സംശയത്തോടെ ഇറാ പറയുന്നു.

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

ഇറ ഖാൻ

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*