കിടിലന്‍ പണി എന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ ഇതാണ്.. ചില രംഗങ്ങള്‍ മതിമറന്ന് അഭിനയിച്ചപ്പോള്‍ ഈ അബദ്ധം ആരും ശ്രദ്ധിച്ചില്ല,, അവസാനം വീഡിയോ പുറത്ത് വന്നപ്പോള്‍ ആണ് എല്ലാവരും ഇത് കണ്ടത്

പ്രേം ലവ് എന്ന യൂട്യൂബ് ചാനലിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത വീഡിയോ ട്രെൻഡുചെയ്യുന്നു. ഇത് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആവശ്യപ്പെടുന്ന ഇനങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. സിനിമകളുടെ നൃത്തം മികച്ച ഭാവത്തോടെ സംയോജിപ്പിച്ചാണ് എഡിറ്റിംഗ് നടത്തുന്നത്.

ഡാന്‍സ് വളരെ നന്നായി സംയോജിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതൊരു എഡിറ്റിംഗ് ഗാനമല്ലെന്ന് കാഴ്ചക്കാർ ഒരിക്കലും പറയില്ല. ഇതിന് അത്തരമൊരു എഡിറ്റിംഗ് പൂർണതയുണ്ട്. അതിന്റെ പ്രധാന കാര്യം കൃത്യത വളർത്തുക എന്നതാണ്. ഇപ്പോൾ അതിന്റെ കാഴ്ച ഒരു കോടിക്ക് അടുത്താണ്. ഏത് കാഴ്‌ച വന്നാലും 1 കോടി അടിക്കും..
വീഡിയോ ചുവടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്നു.

പ്രഭാസ് ശ്രദ്ധ കപൂര്‍ തുടങ്ങിയ താരങ്ങള്‍ അഭിനയിച്ച സിനിമയിലെ സോണ്ഗ് ആണ് കാധല്‍ സൈകോ എന്നത്. മികച്ച പ്രേഷക മുന്നേറ്റം നടന്ന ഒരു പാട്ട് എന്ന് വേണം പറയാന്‍. അനിരുധ് രവിച്ചധര്‍ ആണ് പട്ടു പാടിയത് ധവനി യും ആണ് കൂടെ.

ഈ പാട്ടിന്റെ തന്റെതയ രീതിയില്‍ എഡിറ്റ്‌ ചെയ്യ്ത് മനോഹരമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് ഇവിടെ. മറ്റൊരു പാട്ടിന്റെ സീന്‍ ആണ് ഇതില്‍ കൂട്ടി ചേര്‍ത്ത്. ഒരു കൌതുകം നിരക്കുന്ന ഈ പാട്ട് ഇപ്പോള്‍ ഇരുപത് ലക്ഷം ആളുകള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട് എന്നതാണ് എടുത്ത് പറയണ്ട പ്രത്യേകത.

നിരവധി വ്യത്യസ്ത വീഡിയോകല്‍ നമ്മള്‍ എന്നും കാണാറുണ്ട്അതുപോലെ ഇതും വളരെ വൈറല്‍ ആകുകയാണ്. ഈ പാട്ടിലെ സീന്‍ അല്പം പ്രേമം തുളുമ്പുന്നത് ആണ്അത് കൊണ്ടുതന്നെ ആരാധകര്‍ വേഗം തന്നെ ഈ പാട്ടിനെ ഏറ്റെടുത്തു.

തമിഴിലെ മിക്ക സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ് സോണ്ഗ് ഇപ്പോള്‍ അനിരുധ്ന്റെയാണ് അതുകൊണ്ട് തന്നെ അനിരുധ് പാടുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ പാട്ടിന് മറ്റൊരു ഭാവം തന്നെയാണ്. ചെറു പ്രായത്തിലെ നിരവധി ഹിറ്റ് പാട്ടുകളും പശ്ചാത്തല സംഗീതവും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*