ചതിയന്മാര്‍… എന്നെ സിനിമയിൽ നിന്ന് നിരസിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ല:😧😧😧 സിനിമക്ക് വേണ്ടി ഞാന്‍ ചെയ്യ്തത് ഒന്നും ആരും കണ്ടില്ലെന്ന് നടിക്കുന്നു..😏😏😏😏 നടി ഡെയ്‌സി ഷാ😞


നടിയും മോഡൽ നർത്തകിയുമാണ് ഡെയ്‌സി ഷാ. അഭിനയത്തിലൂടെയും സൗന്ദര്യത്തിലൂടെയും ധാരാളം ആരാധകരെ നേടാൻ നടിക്ക് കഴിഞ്ഞു. ഹിന്ദിയിലും കന്നഡയിലും നിരവധി മികച്ച ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാണ് താരം.

എന്നാൽ അടുത്തിടെ പല സിനിമകളിൽ നിന്നും തന്നെ ഒഴിവാക്കിയതായി താരം പരസ്യമായി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അതിനെക്കുറിച്ച് ഞാൻ എത്രമാത്രം ചിന്തിച്ചാലും എന്തുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹത്തെ സിനിമയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കുന്നതെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ലെന്ന് താരം പറയുന്നു. നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കാൻ ക്ഷണിച്ചിട്ടും അവസാന നിമിഷം തന്നെ ഇത് നിരസിച്ചുവെന്ന് താരം ആരോപിച്ചു.

സിനിമയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കപ്പെടുന്നത് എല്ലാ കലാകാരന്മാരുടെയും ജീവിതത്തിൽ ഒരു സാധാരണ സംഭവമാണ്. എന്നാൽ ഈ രീതിയിൽ അവഗണിക്കപ്പെട്ടവർ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ മികച്ച പ്രകടനവുമായി സിനിമയിലേക്ക് മടങ്ങിവരുന്നത് സ്വാഭാവികം. ആദ്യ ശ്രമത്തിൽ വരുത്തിയ തെറ്റുകൾ തിരുത്തി രണ്ടാമത്തെ അവസരം ഉപയോഗിക്കാൻ അവർ ശ്രമിക്കുന്നു.

ഈ സന്ദർഭങ്ങളിൽ ചിലത് സിനിമയിൽ അവഗണിക്കപ്പെട്ടതിന്റെ അനുഭവം ഡെയ്‌സി ഷാ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ എന്നെ അവഗണിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ലെന്നും താരം പറയുന്നു.

നക്ഷത്രത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ഇതുപോലെയാണ് ..
ദിവസങ്ങളായി എന്നെ പല സിനിമകളിൽ നിന്നും അവഗണിക്കുന്നു. ചില ആളുകൾ പറയും, ശരി, ഞങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളെ പിന്നീട് ബന്ധപ്പെടാം, പക്ഷേ അവർ പിന്നീട് എന്നെ വിളിക്കില്ല. എന്തുകൊണ്ടാണ് എന്നെ ഇവിടെ നിരസിക്കുന്നതെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ല.

ഹിന്ദിയിലും കന്നഡയിലും ധാരാളം നല്ല വേഷങ്ങൾ ചെയ്ത താരം കന്നഡ ചിത്രമായ ‘ഭദ്ര’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായക വേഷം തിരഞ്ഞെടുത്ത് പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. അസിസ്റ്റന്റ് കൊറിയോഗ്രാഫറായും പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഡെയ്‌സി ഷാ.

ഡെയ്‌സി ഷാ.

ഡെയ്‌സി ഷാ.

ഡെയ്‌സി ഷാ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*