ആരാധകർ എന്നെ ഹോട്ടായി കാണുന്നതില്‍ എനിക്ക് നല്ല ത്രില്‍ ഉണ്ട്..🤪👍 ഒരാള്‍ ഹോട്ട് അല്ലെങ്ങില്‍ ഗ്ലാമര്‍ ആകുക എന്നത് അയാളുടെ സ്വാതന്ത്രവും ഇഷ്ടവുമാണ്😍😍✌🏻

മലയാള സിനിമയിലെ ജനപ്രിയ നടിയാണ് വാമിക ഗാബി. ഗ്ലാമറസ് സിനിമകൾക്ക് സമ്മതം നൽകുന്നതിൽ യാതൊരു മടിയുമില്ലാത്ത താരമാണ് അവർ. വാമിക ഗാബി പഞ്ചാബിൽ നിന്നാണ്. മലയാളത്തിന് പുറമെ മറ്റ് അഞ്ച് ഭാഷകളിലും വാമിക ഗാബി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വാമിക ഗാബി അഭിനയിച്ച ആദ്യത്തെ മലയാള ചിത്രമായിരുന്നു ഗോഡ. ഗോഡയിൽ ടോവിനോയായി വാമിക ഗാബി അഭിനയിച്ചു. ജബ് വി മെറ്റ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് നടി ഹിന്ദി ചലച്ചിത്ര രംഗത്തെത്തിയത്. നിരവധി ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും പൃഥ്വിരാജിന്റെ നയൻ എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രകടനം ഗോഡക്കിന് ശേഷം ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായിരുന്നു.

ഗ്ലാമറസ് സിനിമകൾ ചെയ്യുന്നതിൽ ലജ്ജിക്കാത്ത നടിയാണ് വാമിക ഗാബി. അതുകൊണ്ടാണ് ആരാധകർ ഇത് ചൂടേറിയതെന്ന് പലപ്പോഴും പറയുന്നത്. പ്രേക്ഷക പ്രതികരണത്തോടെയാണ് വാമിക ഗാബി ഇപ്പോൾ പ്രതികരിക്കുന്നത്.

താൻ ചൂടാണെന്നും അതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും പറയാൻ പ്രേക്ഷകർ മടിക്കുന്നില്ലെന്നും താരം പറഞ്ഞു. ആരാധകർ എന്നെ ചൂടായി കണ്ടതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്. അതിനെക്കുറിച്ച് വിഷമിക്കേണ്ട. അതൊരു നല്ല കാര്യമാണ്. ഒട്ടും മോഷമല്ല. പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രതികരണത്തെക്കുറിച്ച് താരം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

ഗ്ലാമറസായിരിക്കുക എന്നത് ഒരാളുടെ അഭിനിവേശവും സ്വാതന്ത്ര്യവുമാണ്. പ്രേക്ഷകർ അവരുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തോട് പ്രതികരിക്കുന്നുണ്ടെന്നും എനിക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് മോശമായി തോന്നുന്നില്ലെന്നും താരം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സൗന്ദര്യത്തെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ കാഴ്ചപ്പാട് നടി പിന്നീട് വിവരിക്കുന്നു.

സൗന്ദര്യം അത് കാണുന്നവരുടെ കാഴ്ചയാണ്. ആരുടെയെങ്കിലും മനസ്സിൽ എന്നെക്കുറിച്ച് മോശമായി തോന്നുകയാണെങ്കിൽ, അത് അവരുടെ കണ്ണിൽ ആയിരിക്കും. എന്നാൽ മനസ്സിൽ സ്നേഹമുണ്ടെങ്കിൽ, അവർ അത് അങ്ങനെ കാണിക്കും.

അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, അങ്ങനെയാകട്ടെ. “ഞാൻ ഒന്നിനെക്കുറിച്ചും ചിന്തിക്കുന്നില്ല, ഞാൻ വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ആരാധകർ എന്നെ ചൂടായി കണ്ടതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്. അതിനെക്കുറിച്ച് ആശങ്ക വേണ്ട. അതൊരു നല്ല കാര്യമാണ്. ഒട്ടും മോഷമല്ല. ഗ്ലാമറസായിരിക്കുക എന്നത് ഒരാളുടെ അഭിനിവേശവും സ്വാതന്ത്ര്യവുമാണ്.

സൗന്ദര്യം അത് കാണുന്നവരുടെ കാഴ്ചപ്പാടാണ്. ആരെങ്കിലും എന്നെക്കുറിച്ച് അവരുടെ മനസ്സിൽ മോശമായി തോന്നുകയാണെങ്കിൽ, അത് അവരുടെ കണ്ണിൽ ആയിരിക്കും. എന്നാൽ മനസ്സിൽ സ്നേഹമുണ്ടെങ്കിൽ, അവർ അത് അങ്ങനെ കാണിക്കും. അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, അങ്ങനെയാകട്ടെ. ഞാൻ ഒന്നിനെക്കുറിച്ചും ചിന്തിക്കുന്നില്ല, വിഷമിക്കേണ്ട.

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Wamiqa Gabbi Instagram Photos

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*