ബിഗ്‌ബോസ്സില്‍ നിന്ന് ഇറങ്ങിയപാടെ രമ്യയുടെ ലുക്ക് തന്നെ മാറി.. കിടികള്‍ ഒരു അടാര്‍ ഫോട്ടോഷൂത്തിന്റെ വീഡിയോ ഇപ്പോള്‍ തരങ്ങമാകുന്നു..

ഓരോ ചിത്രവും വ്യത്യസ്തമായ അനുഭവമായി സംവിധായകൻ ഒമർ ലുലു മലയാളികൾക്ക് സമ്മാനിക്കുന്നു. ഓരോ ചിത്രവും പ്രേക്ഷകർ ഇരു കൈകളും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചു. ഓരോ സിനിമയിലും ഓരോ പുതുമുഖത്തിനും പ്രശസ്തി എത്തിക്കുന്നതിൽ സംവിധായകൻ മുൻപന്തിയിലാണ്.

നൂറിൻ ഷെരീഫ്, പ്രിയ വാരിയർ എന്നിവരെല്ലാം ഈ വരിയിലാണ്. ആ പട്ടികയിലെ ഒരു പ്രമുഖ കളിക്കാരനാണ് റെമ്യ പണിക്കർ. ഒമർ ലുലുവിന്റെ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമായ ചാങ്‌സ് പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റി. ഒരെ മുഖം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ നടി മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചെങ്കിലും ചാങ്‌സിലെ ജോളി മിസ് എന്ന കഥാപാത്രത്തിലൂടെ ശ്രദ്ധേയയായി.

ചിത്രത്തിലെ ചെറിയ വേഷങ്ങളിലൂടെ രമ്യ പണിക്കർ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയം നേടിയിട്ടുണ്ട്. മോഡലിംഗ്, അവതരണം, നൃത്തം എന്നിവയിൽ സജീവമാണ്. വളരെ കുറച്ച് സിനിമകളിൽ മാത്രം അഭിനയിക്കുകയും പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ ഇടം നേടുകയും ചെയ്യുന്നത് ചെറിയ കാര്യമല്ല.

ഒമർ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്ത് യുവതാരങ്ങൾ അഭിനയിച്ച ചങ്ക്സ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ റോളി ജോളി മിസ് ആയി അഭിനയിച്ചു. ഒരേ മുഖം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് രമ അഭിനയിക്കുന്നത്. എന്നാൽ ചങ്ക്സിലൂടെയാണ് പ്രേക്ഷകർ താരത്തെ തിരിച്ചറിയാൻ തുടങ്ങിയത്.

ഈ ചിത്രം വൻ വിജയമായിരുന്നു, കൂടാതെ നടന് ധാരാളം ആരാധകരുമുണ്ടായിരുന്നു. അതിനുശേഷം ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ നടന് കഴിഞ്ഞു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ രമ്യ തന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആരാധകർക്കായി പങ്കിട്ടു. നീന്തൽ സ്യൂട്ട് ധരിച്ചുകൊണ്ട് നടി ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ തിളങ്ങിയിരുന്നു.

ചിത്രത്തിലെ ഏതാനും സീനുകളിൽ മാത്രമേ താരം പങ്കെടുക്കുന്നുള്ളൂവെങ്കിലും നിലവിലുള്ള രംഗങ്ങൾ മികച്ചതാക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ടിയാൻ, ഹാപ്പി ഹോളിഡേ, ഹാദിയ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമാണ് താരം. താരത്തിന്റെ ഓരോ ഫോട്ടോയ്ക്കും ധാരാളം പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യത ലഭിക്കുന്നു.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരന്തരം സംവദിക്കുന്ന നടി വളരെ മനോഹരമായി വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*