ഹിന്ദിപാട്ടിനൊപ്പം നൃത്തചുവടുകളുമായി താരപുത്രി മീനാക്ഷി ദിലീപ്.. മഞ്ചുവിന്‍റെ ഈ കഴിവും മകള്‍ക്ക് ഉണ്ട്.. വീഡിയോ വൈറല്‍ ആകുന്നു

അഭിനയിക്കാതെ സെലിബ്രിറ്റികളായി മാറുന്നവരാണ് സിനിമാതാരങ്ങളുടെ മക്കൾ. നടൻ ദിലീപിന്റെയും നടി മഞ്ജു വാരിയറുടെയും മകളായ മീനാക്ഷി അത്തരമൊരു താരത്തിന്റെ മകളാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമല്ലെങ്കിലും, മീനാക്ഷി പങ്കിടുന്ന ചിത്രങ്ങളെല്ലാം ശ്രദ്ധേയമാണ്.

നടനും സംവിധായകനുമായ നാദിർ ഷായുടെ മകളും സുഹൃത്തും ആയിഷയുടെ വിവാഹാഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുത്ത മീനാക്ഷിയുടെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി. ഇപ്പോൾ മീനാക്ഷിയുടെ മറ്റൊരു വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു. മീനാക്ഷി ഒരു ഡാൻസ് വീഡിയോ പങ്കിട്ടു.

മീനാക്ഷി ഒരു ഹിന്ദി ഗാനത്തിന് നൃത്തം ചെയ്തു. മെയ് മാസത്തിൽ മീനാക്ഷിയുടെ നൃത്തം കണ്ടതിൽ താരപുത്രിയുടെ ആരാധകർ സന്തോഷവും സന്തോഷവും പങ്കിടുന്നു. മീനാക്ഷിയുടെ വീഡിയോയിൽ നിരവധി ആളുകൾ അഭിപ്രായമിട്ടു. മീനാക്ഷിയുടെ അടുത്ത സുഹൃത്തും നടിയുമായ നമിത പ്രമോദും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*