ഈ രണ്ട് കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്യ്താല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കും ഇതുപോലെ ചെരുപ്പമാകാം.. 48ആം വയസിലും ശരീര ഭംഗികാത്ത് സൂക്ഷിക്കുന്ന ദേവി അജിത്ത് പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ

മിനി സ്‌ക്രീനിൽ ടെലിവിഷൻ അവതാരകയായിട്ടാണ് ദേവി അജിത്ത് തന്‍റെ ജീവിതം ആരംഭിക്കുന്നത്. നിരവധി ജനപ്രിയ ചാനലുകളിൽ അവതാരകനായി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2000 ബിജു മേനോൻ ചിത്രമായ മഴയിൽ ദേവി അജിത്ത് മിനി സ്‌ക്രീനിൽ നിന്ന് വലിയ സ്‌ക്രീനിലേക്ക് കടന്നത്.

ഇതിനു പുറമേ, മികച്ച നടിയും നർത്തകിയുമാണ് ദേവി അജിത്ത്. കലാ ലോകത്തിനപ്പുറം, ബിസിനസുകാരൻ നിലവിൽ ചെന്നൈയിൽ ഒരു ഫാഷൻ ബ്യുട്ടിക് നടത്തുന്നു. ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് നിരവധി സീരീസുകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സംവിധായകൻ ശ്യാമ പ്രസാദിന്റെ മണല്‍ നഗരം എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ദേവി അജിത്ത് പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്. 1922 ൽ നടി നിർമ്മാതാവ് അജിത്തിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ജയറാം നായകനായ ദി കാര്‍ എന്ന സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് ലൊക്കേഷനിലേക്കുള്ള യാത്രാമധ്യേ വാഹനാപകടത്തിൽ അജിത് വിടവാങ്ങി.

പിന്നീട് കുടുംബത്തിന്റെ നിർബന്ധപ്രകാരം ദേവി അജിത്ത് വീണ്ടും വിവാഹം കഴിച്ചു. ആദ്യ വിവാഹത്തിൽ നിന്ന് ഒരു മകളുള്ള വാസുദേവൻ നായരെ നടി വീണ്ടും വിവാഹം കഴിച്ചു. മഴ, സക്കറിയയുടെ ഗർഭിണികള്‍, ഇമ്മാനുവൽ, തിരുവനന്തപുരം ലോഡ്ജ്, പെരുച്ചാഴി, കാഞ്ചി, ഒന്നും മിണ്ടാതെ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ നടി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കേരള ലോ അക്കാദമിയിൽ നിന്ന് ബിരുദധാരിയായ അവർ മലയാളത്തിലും തമിഴിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അഭിനയത്തിനു പുറമേ നൃത്തവും യോഗയും നടി കൂടുതൽ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നു. ഒരു ഫാഷൻ ഡിസൈനർ എന്ന നിലയിൽ ദേവിയുടെ ആധുനിക വസ്ത്രങ്ങൾക്ക് പേരുകേട്ടതാണ്.

അത്തരം ഡ്രെസ്സില്‍ നടി ഇടക്ക് പ്രത്യക്ഷപ്പെടാരും ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നടി തന്റെ അനുഭവങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. ഇപ്പോൾ നടി തന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ആളുകൾ സ്വയം കാണുമ്പോൾ, ശരീരം എങ്ങനെ മാറ്റമില്ലാതെ സൂക്ഷിക്കുന്നു എന്നുള്ള ചോദ്യങ്ങള്‍ പല അവസരത്തിലും ചോദിച്ചിട്ടുണ്ട്. എപ്പോള്‍ കണ്ടാലും ഒട്ടും പ്രായം തോനുന്നില്ല എന്നും ഇപ്പോളും ഒരു ചെറുപ്പക്കാരിയുടെ ലുക്കില്‍ തന്നെ ആണെന്നും അഭിപ്രായപ്പെടുന്നവര്‍ കുറേപേര്‍ ഉണ്ട്.

കാണുമ്പോൾ ഇപ്പോഴും പഴയതായി തോന്നുന്നില്ലെന്ന് ആളുകൾ പറയുന്നു. എന്നാൽ ശരീര സൗന്ദര്യത്തിന് വേണ്ടി താൻ പ്രത്യേകമായി ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ലെന്നും ഒരുപക്ഷേ യോഗയും നൃത്തവുമാണ് തന്റെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ രഹസ്യം എന്നും നടി പറയുന്നു. ഈ പ്രായത്തിൽ പോലും താൻ ഈ രണ്ട് കാര്യങ്ങളും ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് താരം പറയുന്നു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*