ചെമ്പരത്തി സീരിയലിലെ നന്ദന ആരാണെന്ന് അറിയാമോ? തുണ്ട് പടത്തിലുടെ ശ്രദ്ധനേടിയ ആളാണ് പുള്ളിക്കാരി

കേരളത്തിലെ മിനി സ്‌ക്രീൻ കാഴ്ചക്കാരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സീരിയലുകളിൽ ഒന്നാണ് ചെമ്പരത്തി. സീ കേരളയില്‍ ആണ് പ്രക്ഷേപണംചെയ്യുന്നത്. സ്ത്രീകൾ ആധിപത്യം പുലർത്തുന്ന ഒരു സമ്പന്ന കുടുംബത്തിൽ നിന്നുള്ള കല്യാണി എന്ന പെൺകുട്ടിയുടെ കഥയാണ് സീരിയലിൽ പറയുന്നത്.

രണ്ട് ഭാഷകളിലെയും നിരവധി പുതുമുഖങ്ങൾക്ക് അവസരം നൽകിക്കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ നേടിക്കൊണ്ട് ഈ സീരീസ് റേറ്റിംഗിൽ മുൻപന്തിയിലാണ്. സെമ്പാരതി എന്ന തമിഴ് പരമ്പരയാണ് ചെമ്പരത്തി.

മികച്ച അഭിനയവും കഥാ സന്ദർഭവുമുള്ള ഡോ. ജനാർദ്ദനൻ നായർ സീരിയൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ചെമ്പരത്തിയിലെ ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളും പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരമാണ്, ഈ പരമ്പരയിലെ ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളും അവർക്ക് ലഭിക്കുന്ന മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളെ മികച്ചതാക്കുന്നു.

അതുപോലെ, ഈ പരമ്പരയിലെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കഥാപാത്രമാണ് നന്ദന. ബ്ലെസ്സി കുര്യനാണ് നന്ദന അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. തേവര കോളേജിൽ നിന്ന് ബിരുദം പഠനമാണ് ബ്ലെസ്സിക്ക് ഒരു അനുഗ്രഹം ആയത് ചെറിയ ചെറിയ ഷോര്‍ട്ട് ഫിലിം വഴി രംഗത്ത് എത്തി.

കോട്ടയം, കൊച്ചി, തിരുവനന്തപുരം എന്നിവിടങ്ങളിൽ പഠനം പൂർത്തിയാക്കി. കൈരളി ടിവിയിലെ എക്സ് ഫാക്ടർ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ടിവികളില്‍ അവതാരകയായി തിളങ്ങിയ ശേഷം, അഭിനയത്രിയായി മാറുകയും ചെയുന്ന റോള്‍ മുഴുവന്‍ നന്നായി തീര്‍ക്കുകയും ചെയ്യ്തു. കപ്പ ടിവിയിലും അവതാരകയായി തിളങ്ങി.

ഏഷ്യാനെറ്റിന്റെ ജനപ്രിയ പരമ്പരയായ ‘ഭാര്യ’യിലൂടെയാണ് നടി സ്‌ക്രീനിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് നിരവധി ഹിറ്റ് സീരിയലുകളുടെ ഭാഗമായി താരം മാറി.

ഭാര്യാ എന്ന പരമ്പരക്ക് ശേഷം മഴവിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ഭാഗ്യ ജാതകം എന്ന സീരിയലിലും താരം വേഷമിട്ടതോടെ പ്രേക്ഷക ശ്രെധ നേടാനും താരത്തിന് സാധിച്ചു. സീ കേരളത്തിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന ചെമ്പരത്തിയിലെ നന്ദന എന്ന വേഷമാണ് ബ്ലെസ്സി ഇപ്പോൾ കൈകാര്യം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

മിനി സ്‌ക്രീനിൽ മാത്രമല്ല വലിയ സ്‌ക്രീനിലും ചെറിയ വേഷങ്ങളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതില്‍ മികച്ചത് തുണ്ട് പടം എന്ന ബേസിൽ ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഒരു ഹ്രസ്വചിത്രത്തിൽ അജു വർഗീസും പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ചിത്രത്തിൽ ക്ലാരയുടെ വേഷത്തിലാണ് നടി അഭിനയിച്ചത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ നടി ഇടയ്ക്കിടെ പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ ആരാധകരുമായി പങ്കിടുന്നു. നടൻ പങ്കിട്ട എല്ലാ സിനിമകൾക്കും ആരാധകർ നന്നായി പിന്തുണയ്ക്കുന്നു

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*