റീമ കല്ലിങ്ങല്‍ പറഞ്ഞ ആ വാക്കുകള്‍ സുരഭിയുടെ ജീവിതത്തില്‍ വരുത്തി വെച്ചത് ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു.. നടി പറയുന്നത് ഇങ്ങനെ

സിനിമാ സീരിയൽ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമാണ് സുരഭി ലക്ഷ്മി. കോഴിക്കോട് ഭാഷയിൽ നൽകിയ സംഭാവനകൾക്ക് സുരഭി മിന്നാമിനംഗ് ദേശീയ അവാർഡും സംസ്ഥാന അവാർഡും നേടി. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സുരഭി പരസ്യമായി പറഞ്ഞ ചില കാര്യങ്ങളുണ്ട്.

ദേശീയ അവാർഡ് നേടിയിട്ടും ചിത്രത്തിൽ നല്ല വേഷങ്ങളൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് നടി സുരഭി ലക്ഷ്മി. സീരിയലുകളിൽ നിന്ന് വരുന്നവർക്ക് കമ്പോളമില്ലെന്ന് പൊതുവെ വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു. എത്ര കഴിവുള്ളവരാണെങ്കിലും കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യേണ്ടിവരുമെന്ന് സുരഭി പറഞ്ഞു.

ദേശീയ അവാർഡ് ലഭിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം തന്റെ ജന്മനാടായ നരിക്കുനിയിൽ ഒരു സ്വീകരണം നൽകി. ദിദി ദാമോദരൻ, സജിത മാത്തിൽ, റിമ കല്ലിംഗൽ തുടങ്ങിയവർ അവിടെയെത്തി പ്രസംഗിച്ചു. അപ്പോള്‍ റിമ പറഞ്ഞു, “നിങ്ങൾ ഇനി സുരഭിയെ ചെറിയ വേഷങ്ങളിലേക്ക് വിളിക്കരുത്, വെല്ലുവിളിക്കുന്ന വേഷങ്ങളിലേക്ക് നിങ്ങൾ അവളെ വിളിക്കണം.” അവനെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടതിനാലാണ് റിമ പറഞ്ഞത്.

എന്നാൽ സിനിമ വ്യവസായത്തിൽ അത് മറ്റൊരു രീതിയിൽ വ്യാപിച്ചു. ഇനി ചെറിയ വേഷങ്ങളിലേക്ക് വിളിച്ചാൽ താൻ പോകില്ല എന്ന തോന്നൽ പലയിടത്തും ഉണ്ടായിരുന്നു. അത്തരമൊരു തോന്നൽ അവസരങ്ങളുടെ അഭാവത്തിന് ഒരു കാരണമാണ്, ”സുരഭി പറഞ്ഞു.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*